Sunday, May 28, 2023
Home हदगाव वाढदिवसाच्या निमित्ताने गो शाळेतील जनावरांना चारा वाटप उपक्रम कौतुकास्पद – बाबुराव कदम कोहळीकर -NNL

वाढदिवसाच्या निमित्ताने गो शाळेतील जनावरांना चारा वाटप उपक्रम कौतुकास्पद – बाबुराव कदम कोहळीकर -NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव। वाढदिवस साजरा करण्याची दिवसेंदिवस स्पर्धा लागली असुन वाढदिवसावर खूप अनाठायी खर्च केला जात आहे.माहीती अधिकार समिती अध्यक्ष दत्तात्रय अंनतवार कवानकर यांचे चिरंजीव सामाजिक कार्यकर्ते गजानन अंनतवार आपला वाढदिवस दरवर्षी केक किंवा इतर कोणत्याही प्रकारचा अनाठायी खर्च न करता सामाजिक गरजु साठी मदत करीत वाढदिवस साजरा करतात.

यावर्षी पळसा येथील बापुराव पाटील आश्रमशाळा परीसरात संस्थेच्या अध्यक्षा हेमलता पाटील यांनी उभारलेल्या आदी शक्ती गो शाळेतील जनावरांना चारा म्हणून दोनशे कडब्याच्या पेंढ्या शिवसेना माजी जिल्हा प्रमुख बाबुराव कदम कोहळीकर भाजपा विधानसभा प्रमुख निळु पाटील यांच्या उपस्थितीत वाटप करीत वाढदिवस साजरा केला.तर पळसा ग्रामपंचायत व गावकऱ्यांच्या पुढाकारातून कायापालट झालेल्या स्मशानभूमीत वृक्षारोपण करून सामाजिक कार्यात सामाजिक कार्यकर्ते गजानन मस्के यांच्या पुढाकाराने वृक्षारोपण करून वाढदिवस साजरा केला. यावेळी कोहळीकर व निळु पाटील यांनी या उपक्रमाचे कौतुक करीत आदर्श इतरांनी घेण्यासारखा असल्याचे सांगितले.

यावेळी शिवसेना माजी जिल्हा प्रमुख बाबुराव कदम कोहळीकर, भाजपा युवा तालुकाध्यक्ष निळु पाटील, आश्रमशाळेचे अधी‌क्षक संजय धरमुरे,पळसा संरपंच प्रतिनिधी रणजीत कांबळे, बामणी उपसंरपंच अक्षय पवार, शंकर जगदाळे, रयतेचे अध्यक्ष सटवाजी पवार जवळगावकर, जिवनाकुंर सेवा भावी संस्थेचे संस्थापक हरीश्चद्र चिल्लोरे, सामाजिक कार्यकर्ते राजु पांडे हदगांव, बंडु माटाळकर निवघाबाजार, निवृत्ती वानखेडे मानवाडी, प्रभाकर दहिभाते बरडशेवाळा, पळसा ग्रामपंचायत सदस्य कामाजी निमडगे ज्ञानेश्वर हराळे यांच्या सह पत्रकार इस्माईल पिंजारी, भगवान कदम वाळकीकर, महेंद्र धोंगडे शिबदरा, तुषार कांबळे कवाना, दिपकराव पाटील, गजानन मस्के, राजु चिंचोलकर, अशोक जाधव, बालाजी चेपुरवार विकास कांबळे, प्रवीण लकडे, हरीभाऊ सुर्यवंशी, विकास सुर्यवंशी, डॉ सचिन सादुलवार यांच्या सह गो शाळेतील नागोराव धनवे,सोलेवाड, उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!