Sunday, May 28, 2023
Home हिमायतनगर पवित्र रमजान ईद आनंदाने साजरी करून हिंदू – मुस्लिम एकतेचा संदेश कायम ठेवा – आ.माधवराव पाटील जवळगावकर -NNL

पवित्र रमजान ईद आनंदाने साजरी करून हिंदू – मुस्लिम एकतेचा संदेश कायम ठेवा – आ.माधवराव पाटील जवळगावकर -NNL

कृउबाचे माजी संचालक रफिक सेठ यांच्यातर्फे दावते इफ्तार पार्टीचे करण्यात आले होते आयोजन

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| शांती, एकता सहजीवनाची शिकवण देणारा रमजानचा महिना अत्यंत पवित्र आहे. या महिन्याच्या उपवास करून अल्लाकडे मुस्लिम बांधव दुवा मागतात. आपल्या दुवा कबुल व्हाव्यात यासाठी मुस्लिम समाज बांधवानी महिन्याच्या शेवटचा दिवस रमजान उत्सव करताना आनंदाने साजरा करून हिंदू – मुस्लिम एकतेचा संदेश कायम ठेवावा. असे आवाहन हदगाव हिमायतनगर तालुक्याचे आ.माधवराव पाटील जवळगावकर यांनी केले. तसेच इफ्तार पार्टीत उपस्थितांना रमजान ईदच्या शुभेच्छा दिल्या.

ते रमजान महिन्यातील दि.१७ एप्रिल रोज सोमवारी हिमायतनगर येथील दारुल उल्लूम मस्जिदमध्ये कृउबाचे माजी संचालक रफिक सेठ यांच्यातर्फे आयोजित करण्यात आलेल्या इफ्तार पार्टी प्रसंगी उपस्थितांना संबोधित करताना ते बोलत होते. यावेळी त्यांच्यासोबत माजी जी.प.सदस्य शे.चांदभाई, पोलीस निरीक्षक बी.डी. भुसनूर, माजी जी.प.सदस्य समद खान पठाण, कांग्रेस आयचे माजी तालुकाध्यक्ष जनार्धन ताडेवाड, डॉ.राजेंद्र वानखेडे, नाजीमचे संचालक गणेश शिंदे, शहराध्यक्ष संजय माने, माजी नगराध्यक्ष अखिल भाई, रमेश अप्पा पळशीकर, गोविंद बंडेवार, दिलीप लोहरेकर, रमेश कोमावार, आदींसह अनेकांची उपस्थिती होती.

यावेळी कृउबाचे माजी संचालक शे.रफिक सेठ यांनी आ.माधवराव पाटील जवळगावकर, पोलीस निरीक्षक बी.डी.भुसनूर यांचे शाल – टोपी भेट देऊन स्वागत केले. तसेच उपस्थित अनेक मान्यवरांना अब्दुल बाखी यांच्या हस्ते शाल टोपी भेट देण्यात आली. सायंकाळी ६.४५ मिनिटाने इफ्तारचे सायरन वाजताच उपस्थित हिंदू – मुस्लिम बांधवानी इफ्तार पार्टीत सहभागी होऊन उपवास सोडला.

यावेळी अल्पसंख्यांक विभागाचे जिल्हा उपाध्यक्ष फेरोज खान पठाण, सादिक चाथरकर, फेरोज कुरेशी, असद मौलाना, खुदूस मौलाना, बाळू अण्णा चवरे, पांडुरंग तुप्तेवार, अनंता देवकते, प्रवीण कोमावार, मनानं भाई, ज्ञानेश्वर शिंदे, योगेश चिलकावार, पंडित ढोणे, जेष्ठ पत्रकार प्रकाश जैन, अशोक अनगुलवार, असद मौलाना, नांदेड न्यूज लाईव्हचे संपादक अनिल मादसवार, सोपान बोम्पीलवार, यांच्यासह शहरातील शेकडो हिंदू – मुस्लिम बांधव व पत्रकार उपस्थित होते.

 

 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!