Monday, May 29, 2023
Home हिमायतनगर टंचाईचे त्रस्त नागरिकांसाठी फेरोज खुरेशी यांनी जपली सामाजिक बांधिलकी तहान भागवली -NNL

टंचाईचे त्रस्त नागरिकांसाठी फेरोज खुरेशी यांनी जपली सामाजिक बांधिलकी तहान भागवली -NNL

वॉर्ड क्रमांक 13 मधील नागरिकांना टँकर द्वारे करताहेत पाणीपुरवठा

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। नगरपंचायतीवर प्रशासक राज असताना देखील हिमायतनगर शहरातील अनेक भागातील नागरिकांना एप्रिल महिन्यात पाण्यासाठी भटकंती करावी लागते आहे. ही बाब हेरून वार्ड क्रमांक १३ मधील सामाजिक कार्यकर्ते अल्पसंख्यांक विभाग हिमायतनगर तालुका अध्यक्ष फेरोज खुरेशी यांनी नागरिकांना टँकरद्वारे पाणीपुरवठा करून सामाजिक बांधिलकी जोपासली आहे. त्यांच्या या उपक्रमाचे सर्व स्तरातून कौतुक केले जाते आहे.

हिमायतनगर शहरात मार्च महिण्यापासून पाणीटंचाई जाणवत आहे, असे असताना देखील नगरपंचायत प्रशासकीय यंत्रणा याकडे दुर्लक्ष करत आहे. त्यामुळे काही वॉर्डातील नागरिकांना पाण्यासाठी भटकंती करावी लागते आहे. संदर्भात येथील नगरपंचायत प्रशासनाने कुठलाही कृती आराखडा अद्याप तयार न केल्यामुळे शहरातील अनेक प्रभागांमधील नागरिकांना एन उन्हाळ्यात पाणीटंचाईच्या मोठ्या झळा सोसाव्या लागत आहेत.

किमान आपल्या वॉर्डातील नागरिकांना तरी टंचाई पासून दिलासा मिळावा म्हणून शहरातील नगरपंचायत हद्दीतील वार्ड क्रमांक १३ मधील सामाजिक कार्यकर्ते, आमदार माधवराव पाटील जवळगावकर यांचे समर्थक फेरोज खुरेशि हे मागील तीन वर्षांपासून वॉर्डातील नागरिकांना स्वखर्चाने टँकरद्वारे मोफत पाणीपुरवठा करून नागरिकांची तहान भागवत आहेत. त्यामुळे या भागातील नागरिकांतून सामाजिक कार्यकर्ते कुरेशी यांच आभार मानत आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!