Monday, May 29, 2023
Home नांदेड समता पर्वनिमित्त शासकीय निवासी शाळा व वसतिगृहात रक्तदान व आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्न -NNL

समता पर्वनिमित्त शासकीय निवासी शाळा व वसतिगृहात रक्तदान व आरोग्य तपासणी शिबिर संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| सामाजिक न्याय व विशेष सहाय्य विभागातर्गंत समाज कल्याण कार्यालयाच्यावतीने 1 एप्रिल ते 1 मे 2023 या कालावधीत भारतरत्न डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर सामाजिक समता पर्व अभियान राबविण्यात येत आहे. या अभियानातर्गंत सामाजिक न्याय विभागाच्या विविध योजना थेट जनतेपर्यत पोहोचविण्याच्या अनुषंगाने विविध उपक्रम राबविण्यात येत आहेत.

समता पर्वानिमित्त 19 एप्रिल रोजी जिल्ह्यात समाज कल्याण कार्यालयाच्या अधिनस्त कार्यरत मुला-मुलींचे अनु. जाती शासकीय निवासी शाळा व मुला-मुलींचे शासकीय वसतिगृह येथे रक्तदान व आरोग्य शिबिर आयोजित करण्यात आले होते. या शिबिरात माहूर येथील अनु. जाती व नवबौध्द मुलीचे शासकीय निवासी शाळेतील मुख्याध्यापक एस.आर.जोशी, सहशिक्षक शिंदे यांनी प्रथम रक्तदान केले. या शिबिरात कर्मचारी व नागरिकांची रक्तदान व आरोग्य तपासणी करण्यात आली. कार्यक्रम यशस्वीतेसाठी वसतीगृह शाखेचे समाज कल्याण निरीक्षक पी.जी. खानसोळे यांनी सर्वाचे आभार मानले.  

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!