Sunday, June 11, 2023
Home करियर नारायणा ई-टेस्को ही शाळा अनधिकृत विद्यार्थ्यांनी प्रवेश न घेण्याचे शिक्षणाधिकारी बनसोडे यांचे आवाहन -NNL

नारायणा ई-टेस्को ही शाळा अनधिकृत विद्यार्थ्यांनी प्रवेश न घेण्याचे शिक्षणाधिकारी बनसोडे यांचे आवाहन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| नांदेड येथील नारायणा ई-टेक्नो स्कूल नावाने इंग्रजी माध्यमाची अनधिकृत शाळा शासनाची म्हणजेच शिक्षण विभागाची कुठलीही परवानगी न घेता सुरु आहे. या शाळेवर कायदेशीर कार्यवाहीची प्रक्रिया सुरु असून या अनधिकृत शाळेत कोणत्याही पालकांनी आपल्या पाल्यास प्रवेश देवू नये, असे आवाहन गटशिक्षणाधिकारी नागराज बनसोडे यांनी केले आहे.

नांदेड शहरातील डीमार्ट परिसरातील वाडी बु येथे नारायणा ई-टेक्नो शाळा परवानगी न घेता सुरु असल्याचे प्राथमिक शिक्षणाधिकारी यांनी यापुर्वीच जाहिर केले आहे. या अनाधिकृत शाळेत पालकांनी आपल्या पाल्यास प्रवेश दिल्यास विद्यार्थ्यांच्या होणाऱ्या शैक्षणिक नुकसानीस संबंधित पालक जबाबदार राहतील, असे गटशिक्षणाधिकारी पंचायत समिती नांदेड यांनी कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!