Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड सिकंदराबाद-रक्सोल गंगा पुष्करम विशेष गाडी मार्गे नांदेड, हिंगोली, अकोला -NNL

सिकंदराबाद-रक्सोल गंगा पुष्करम विशेष गाडी मार्गे नांदेड, हिंगोली, अकोला -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| गंगा पुष्करम दरम्यान प्रवाशांची गर्दी लक्षात घेवून, दक्षिण मध्य रेल्वे सिकंदराबाद-रक्सौल दरम्यान 06 विशेष गाड्या चालवणार आहे;  या गाड्या निझामाबाद, नांदेड, पूर्णा, बसमत, हिंगोली, वाशीम, अकोला, खांडवा, इटारसी, जबलपूर, प्रयागराज चौकी, पंडित दीनदयाळ उपाध्याय ज., हाजीपुर मार्गे धावतील –

अनु क्र. गाडी क्र. कुठून –कुठे प्रस्थान आगमन गाडी सुटण्याचा दिनांक
1 07007 सिकंदराबाद– रक्सोल 10.30 (रवि) 06.00 (मंगळ) 23, 30  एप्रिल आणि 7 मे
2 07008 रक्सोल – सिकंदराबाद 19.15 (मंगळ) 14.30 (गुरु) 25 एप्रिल आणि 2 आणि 9 मे

गाडी क्र 07007/07008  सिकंदराबाद— रक्सोल –सिकंदराबाद विशेष गाड्या या गाड्या निझामाबाद, नांदेड, पूर्णा, बसमत, हिंगोली, वाशीम, अकोला, खांडवा, इटारसी, जबलपूर, प्रयागराज चौकी, पंडित दीनदयाळ उपाध्याय ज., हाजीपुर मार्गे धावतील.गाडीचे वेळापत्रक सोबत जोडले आहे. या गाडीत वातानुकुलीत, स्लीपर क्लास तसेच जनरल क्लास चे डब्बे असतील.  कृपया लक्षात ठेवा: वरील विशेष गाड्यांचे बुकिंग उद्या 08.00 वाजल्यापासून म्हणजेच 21.04.2023 पासून सुरू होईल.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!