Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड दावत ए इफ्तार पार्टीचे सतिश बस्वदे यांच्या तर्फे आयोजन – NNL

दावत ए इफ्तार पार्टीचे सतिश बस्वदे यांच्या तर्फे आयोजन – NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड| रमजान ईदचा निमित्ताने मुस्लिम समाज बांधवांना काँग्रेस आयचे जिल्हा उपाध्यक्ष सतीश पाटील बस्वदे यांच्या वतीने फिरदोस मस्जिद सिडको येथे 20 एप्रिल रोजी इफ्तार पार्टीचे आयोजन करण्यात आले होते, यावेळी माजी उपमहापौर अब्दुल गफार यांच्या सह माजी नगरसेवक, समाजबांधव व पत्रकार यांच्यी उपस्थिती होती.

रमजान ईद निमित्ताने या पवित्र महिन्यात मुस्लिम समाज बांधव मोठ्या प्रमाणात रोजा व दैनंदिन प्रार्थना यासह धार्मिक कार्यक्रम करत असतात सिडको परिसरातील सामाजिक कार्यकर्ते तथा काँग्रेसचे जिल्हा उपाध्यक्ष सतिश पाटील बस्वदे यांच्या वतीने फिरदोस मस्जिद सिडको येथे सायंकाळी प्रांरभी नमाजपठण करण्यात आले.यावेळी मुख्तार मोलाना ,शेख गौस मौलाना,यांनी दुवा पठण केले.

यावेळी नावामनपाचे माजी उपमहापौर अब्दुल गफार,युवक काँग्रेसचे जिल्हाध्यक्ष पपु पाटील कौढेकर, नगरसेवक संदीप सोनकांबळे,वाघाळा शहर बलाक काँग्रेस कमिटीचे अध्यक्ष विनोद कांचनगिरे, नांदेड दक्षिण महिला अध्यक्षा,माजी नगरसेवीका प्रा. ललिता शिंदे,माजी नगरसेवीका डॉ.करूणा जमदाडे,अध्यक्ष शेख युनूस शेख मोलाना, उपाध्यक्ष शेख कलीम महंमद सलीम,शेख रसुल चुडीवाले,अहात खान पठाण,शेख मोईन लाठकर,शेख लतीफ ,शेख मुजाहिदीन पठाण,सय्यद रिजवान,शेख समिर,पठाण शादुल, शेख फेरोज,मोहसिन चाऊस,सय्यद पाशा,मंहमद सिकंदर,मोलाना ऊमर,हाजी शेख युसुफ,शेख ईसराईल,

शेख मुजकिर,शेख मोहसिन,शेख शफी, जाफर भाई, शेख रहिम, हाजी शेख मेहबूब,शेख गौस,रिहान मुजावर, डॉ.अशोक कंलत्री,माजी नगरसेवक प्रा.अशोक मोरे,भि.ना.गायकवाड, नामदेव पदमणे,किशनराव रावणगावकर, शशिकांत हाटकर,शंकरराव धिरडीकर,वैजनाथ माने,देविदास कदम,एस. पी. कुंभारे, श्रोते,गोल्डी जमदाडे,यांच्या सह समाज बांधव व पत्रकार बांधव यांच्यी उपस्थिती होती,रमजान ईद निमित्ताने समाज बांधवांना शुभेच्छा दिल्या.सुत्रसंचलन पत्रकार दिगंबर शिंदे यांनी केले. राज गिरडे,सचिन वाघमारे,मयुर ठाकूर,शिवम कदम,सचिन ढेंबरे, अजय मस्के,गोविंद दुगावे यांनी कार्यक्रम यशस्वीतेसाठी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!