Sunday, June 11, 2023
Home नवीन नांदेड गोपाळचावडी ग्रामपंचायत येथिल ग्रामविकास अधिकारी पवार यांना निरोप तर उबाळे यांचे ग्राम पंचायतच्या वतीने स्वागत -NNL

गोपाळचावडी ग्रामपंचायत येथिल ग्रामविकास अधिकारी पवार यांना निरोप तर उबाळे यांचे ग्राम पंचायतच्या वतीने स्वागत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नादेड| गोपाळचावडी ग्रामपंचायत कार्यालय ता. जि. नांदेड येथिल ग्रामविकास अधिकारी बालासाहेब पवार यांची बदली झाल्या बद्दल त्यांना ग्रामपंचायत कार्यालय गोपाळचावडी च्या वतीने त्यांचा दि २० एप्रिल रोजी निरोप देण्यात आले तर त्यांचा पदभार पांडुरंग उबाळे यांनी स्वीकारल्या बद्दल त्यांचे ग्रामपंचायत कार्यालयाच्या वतीने स्वागत करण्यात आले .

दि २० एप्रिल रोजी ग्रामपंचायत कार्यालय गोपाळचावडी येथिल ग्रामविकास अधिकारी बालासाहेब पवार यांची बदली झाल्यामुळे त्यांना निरोप तर त्यांचा पदभार पांडुरंग उबाळे यांनी घेतल्या मुळे त्यांचे स्वागत करण्यात आले, यावेळी गोपाळचावडी ग्रामपंचायतचे चे उपसरपंच साहेबराव पाटील सेलूकर, सदस्य प्रतिनिधी तथा पत्रकार अनिल धमने ,आर्शीवाद डाकोरे ,सदस्य प्रतिनीधी रमेश तालीमकर, प्रदीप लाखे ,रवि खटके, पत्रकार रमेश ठाकूर , तिरूपती घोगरे , सारंग नेरलकर आदीची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!