Friday, June 9, 2023
Home करियर बळीरामपूर भागातील चार विद्यार्थिनीचे पोलीस भरती मध्ये यश -NNL

बळीरामपूर भागातील चार विद्यार्थिनीचे पोलीस भरती मध्ये यश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नुकत्याच झालेल्या नांदेड पोलीस भरती मध्ये बळीरामपूर एमआयडीसी भागातील चार विद्यार्थिनी यश संपादन केल्या बदल ग्रामपंचायत कार्यालय बळिरामपुरचे संरपच प्रतिनिधी इंद्रजित पांचाळ व सदस्य यांनी सत्कार करून अभिनंदन केले.

नांदेड जिल्हा पोलीस दलाच्या वतीने पोलीस भरती प्रक्रियेत कुं कोमल जयदीप नोबतकर, कुं.शिवानी लक्ष्मण कांबळे,कुं.पल्लवी विजय वाघमारे, कुं.आरती राजू सोनकांबळे या विद्यार्थिनींनी नुकत्याच झालेल्या नांदेड पोलीस भरती प्रक्रियेत घवघीत यश मिळवले आहे.

या पैकी शिवानी कांबळे ने नांदेड जिल्ह्यात प्रथम येत यश मिळवलं आहे,या सर्व विद्यार्थिनी आर्थिकदृष्ट्या सर्वसामान्य कुटुंबातील आहेत,त्यांचे पालक मोलमजुरी करून आपल्या कुटुंबाचा उदरनिर्वाह करतात,आणि त्यांच्या मुलींनी पोलीस भरती मध्ये यश संपादन करून नावलौकिक मिळवला आहे.

त्यांच्या या यशाबद्दल बळीरामपूर ग्रामपंचायत च्या वतीने सरपंच प्रतिनिधी इंद्रजीत पांचाळ, ग्राम पंचायत सदस्य किशन गव्हाणे, वाघमारे यांनी यांचे पुष्पहार घालून स्वागत , सत्कार करून पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या, व
या वेळी सर्व विद्यार्थिनींच्या पालकांच्या चेहऱ्यावर आनंद दिसत होता.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!