Sunday, June 11, 2023
Home करियर वीरभद्र मिरेवाड यांच्या आनंदाची फुलबाग बालकाव्यसंग्रहास कुंडल कृष्णाई पुरस्कार जाहीर -NNL

वीरभद्र मिरेवाड यांच्या आनंदाची फुलबाग बालकाव्यसंग्रहास कुंडल कृष्णाई पुरस्कार जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव येथील प्रसिद्ध साहित्यिक वीरभद्र मिरेवाड यांना कुंडल कृष्णाई प्रतिष्ठान कुमठे ता.कोरेगाव जि. सातारा च्या वतीने देण्यात येणारा अत्यंत प्रतिष्ठेचा बालसाहित्यातील पुरस्कार जाहीर झाल्याची घोषणा निवृत पोलीस उपाधीक्षक तथा प्रतिष्ठानचे संस्थापक हणमंतराव जगदाळे यांनी सातारा येथे केली .

प्रतिष्ठान तर्फे दरवर्षी मराठी साहित्यातील कथा, कविता, कादंबरी व बालसाहित्य या विभागात पुरस्कार दिले जातात . यामध्ये यावर्षी ग्रंथाली प्रकाशन मुंबई यांनी प्रकाशित केलेल्या वीरभद्र मिरेवाड यांच्या आनंदाची फुलबाग या बालकवितासंग्रहाची निवड परीक्षण समितीचे प्रमुख डाॅ.राजेंद्र माने,सविता कदम यांनी केली आहे . रोख रक्कम, सन्मानचिन्ह, प्रशस्तीपत्र असे पुरस्काराचे स्वरूप असून लवकरच सातारा येथे मान्यवरांच्या उपस्थितीत श्री मिरेवाड यांना हा पुरस्कार प्रदान करण्यात येणार आहे.त्यांच्या या यशाबद्दल सर्व स्तरातून कौतुक होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!