Monday, May 29, 2023
Home राजकीय राष्ट्रवादी व्यापार व ऊधोग आघाडीच्या नांदेड जिल्हा उपाध्यक्ष पदी शेख अजिमोदीन हसनसाब यांच्यी नियुक्ती -NNL

राष्ट्रवादी व्यापार व ऊधोग आघाडीच्या नांदेड जिल्हा उपाध्यक्ष पदी शेख अजिमोदीन हसनसाब यांच्यी नियुक्ती -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड| राष्ट्रवादी व्यापार व ऊधोग आघाडीच्या नांदेड जिल्हा उपाध्यक्षपदी शेख अजिमोदीन हसनसाब यांच्या नियुक्ती जिल्हा अध्यक्ष एकनाथ पाटील जाधव यांनी नियुक्ती केली आहे.

सामाजिक तथा राष्ट्रवादी पक्षात केलेल्या उल्लेखनिय कार्याची दखल घेत शेख अजिमोदीन हसनसाब यांच्यी राष्ट्रवादी कॉंग्रेस पार्टीचे उद्योग व व्यापार आघाडीचे प्रदेश अध्यक्ष नागेश एकनाथ फाटे तसेच जिल्हा अध्यक्ष हरिहरराव भोसीकर यांच्या मान्यतेने आपली राष्ट्रवादी कॉंग्रेस च्या उद्योग व व्यापार आघाडीच्या जिल्हा उपाध्यक्ष पदी नियुक्ती करण्यात येत आहे.

आदरणीय शरदचंद्रजी पवार यांच्या विचारानुसार पुढील काळात राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या माध्यमातून उद्योजक व व्यापाऱ्यांच्या विकासात आपण भरीव कार्य कराल व पक्ष संघटना मजबुतीने उभी कराल असा उल्लेख नियुक्ती पत्रात केला आहे. या निवडीबद्दल राष्ट्रवादीचे देवराव टिपरसे,संघरतन कोकरे, विनोद लोणे, ज्ञानेश्वर इंगोले, बबलू शेख, संतोष गवाले, शेख हुसेन, व मित्र परिवाराने अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!