Monday, May 29, 2023
Home खास न्यूज अहिल्यादेवी सार्वजनिक वाचनालय सिडको येथे ग्रंथ प्रदर्शन सोहळा संपन्न -NNL

अहिल्यादेवी सार्वजनिक वाचनालय सिडको येथे ग्रंथ प्रदर्शन सोहळा संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी सार्वजनिक वाचनालय होळकरनगर सिडको नांदेड येथे,२३ एप्रिल रोजी जागतिक ग्रंथदिना निमित्ताने ग्रंथ प्रदर्शन ठेवण्यात आले होते, या सोहळ्याला परिसरातील वाचक वर्ग व युवक महिलांनी मोठया संख्येने प्रतिसाद दिला.

ग्रंथ दिना निमित्ताने या ग्रंथ प्रदर्शनाचे उद्घाटन अभियंता मदनेश्वर शूरनर यांच्या हस्ते करण्यात आले. अध्यक्षिय भाषणात प्रबोधनकार गोविंदराम म्हणाले, ग्रंथ निर्मिती पासुनच जगाची प्रगती झाली असुन, त्यातूनच संशोधनाला सुरूवात होऊन अंतराळात जाण्याची स्पर्धा देशा देशात लागली आहे. ग्रंथ हेच माणसाचे गुरू आणि मित्र ठरू शकतात, त्यासाठी प्रत्येकांनी ग्रंथ मित्र करून वांचन संस्कृती जोपासली पाहिजे असे प्रतिपादन केले.

कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक व आभारप्रदर्शन ग्रंथपाल मदनेश्वरी देवकते यांनी केले. या कार्यक्रमाला विलास जंगले, शेषराव कांबळे,शंकर रघुजीवार, साईप्रसाद देवकते,सौ .सावित्रा शूरनर,सौ.ममता पतंगे, सौ.अनिता राठोड, सौ.ज्योती कसनकर, सौ दुर्गेताई, नरेन्द्र रघुजीवार, दुर्गेश कसनकर, राहुल ढवळे, कांबळे यांची प्रमुख उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!