Sunday, June 11, 2023
Home नायगाव नायगावात महात्मा बसेश्वर यांची जयंती उत्साहात साजरी -NNL

नायगावात महात्मा बसेश्वर यांची जयंती उत्साहात साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव शहारामध्ये महात्मा बसेश्वर यांची जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली असून या जयंती सोहळ्याच्या निमित्ताने विशेष मान्यवरांची उपस्थिती होती

शहरात आयोजित करण्यात आलेल्या जयंती सोहळ्याच्या कार्यक्रमासाठी श्रीनिवास पाटील चव्हाण संचालक कृषी उत्पन्न बाजार समिती नायगाव. विजय पाटील चव्हाण उपनगराध्यक्ष. युवा नेते रविंद्र पाटील चव्हाण .संजय बेळगे मा.सभापती जि.प.नांदेड नायगाव पोलीस ठाण्याचे पोलिस निरीक्षक गुट्टे .गटनेते सुधाकर पाटील शिंदे, मनोज पाटील मोरे, मनोहर पवार, बालाजी मदेवाड, नारायण पा. जाधव, नगरसेवक पंकज पाटील चव्हाण, विराज पाटील चव्हाण, मुस्तापुरे साहेब, गणेश नायगावकर, सतिश लोकमणवार, पांडुरंग पाटील चव्हाण, संजय पाटील चव्हाण, माणिक पाटील चव्हाण, विश्वनाथ तमलुरे, श्रीनिवास बोमनाळे, ब्रह्मनंद कल्याण, रविद्र भालेराव, दयानंद भालेराव, सोमावार सर, भोसकर सर, स्वामी सर, शिवा महाराज, शिवराज वरवटे, मुन्ना मगरुळे, मंगरुळे, राजेश. विठ्ठल बेळगे, सुनिल बेळगे, अतुल मंगरुळे माधव मंगरुळे, शिवराज कुराडे, सचिन पाटील धोते बालाजी पाटील धोते, विजय अनिराये, केशव अनिराये, विक्रम मंगरुळे, शिवराज पाडांगळे, आदीची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!