Sunday, June 11, 2023
Home खास न्यूज आदिलाबाद येथून सुटणारी नंदीग्राम एक्स्प्रेस 23 ते 30 एप्रिल दरम्यान दादर पर्यंतच धावणार-NNL

आदिलाबाद येथून सुटणारी नंदीग्राम एक्स्प्रेस 23 ते 30 एप्रिल दरम्यान दादर पर्यंतच धावणार-NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| मध्य रेल्वे मध्ये छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस मुंबई रेल्वे स्थानकावर प्लातफोर्म क्र. 10 आणि 11 चा विस्तार करण्यात येत असल्यामुळे काही दिवस लाईन ब्लॉक घेण्यात आला आहे. यामुळे काही रेल्वे गाड्यांच्या परीचलना वर परिणाम झाला आहे.

नांदेड रेल्वे विभागातील आदिलाबाद येथून सुटणारी गाडी संख्या 11402 आदिलाबाद – छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस मुंबई नंदीग्राम एक्स्प्रेस दिनांक 23 एप्रिल ते 30 सप्टेंबर, 2023 दरम्यान दादर पर्यंतच धावणार आहे. दिनांक 23 एप्रिल ते 30 सप्टेंबर, 2023 दरम्यान दादर ते छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस मुंबई दरम्यान अंशतः रद्द करण्यात आली आहे. प्रवाशांनी याची नोंद घ्वावी हि विनंती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!