Tuesday, June 6, 2023
Home खास न्यूज छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेड यांच्या वतीने ढाकणी येथील गरीब कुटुंबातील शुभविवाह संपन्न -NNL

छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेड यांच्या वतीने ढाकणी येथील गरीब कुटुंबातील शुभविवाह संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। प्रतिकूल परिस्थितीवर मात करत ढाकणी गावातील एका गरीब परिवारातील पिटलवाड कुटुंबातील वर दिपक व मांजरमवाडी येथील रेजिनवाड परिवारातील वधू संजना यांच्या शुभविवाह छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेडचे नांदेड दक्षिण अध्यक्ष गोविंद पाटील ढाकणीकर यांच्या पुढाकारातून २३ एप्रिल रोजी ढाकणी ता. लोहा या गावातील व छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेड पदाधिकारी, ग्रामस्थ, सामाजिक कार्यकर्ते यांच्या उपस्थितीत हा शुभविवाह सोहळा संपन्न झाला.

छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेडचा नांदेड दक्षिण जिल्हा अध्यक्ष गोविंदराव पाटील ढाकणीकर यांच्या वतीने आयोजित गरीब कुटुंबातील पिटलवाड व रेजिनवाड परिवारातील शुभविवाह लावून एक आदर्श उपक्रम राबविला आहे, २३ एप्रिल रोजी सकाळी १२.२५ वाजता वाघ वाजंत्री व मंगलाष्टके यांच्या सप्तसुरात हा विवाह सोहळा संपन्न झाला, या सोहळ्याला दोन्ही कुटुंबातील सदस्य व ग्रामस्थ यांच्या सह अनेक मान्यवर यांची उपस्थिती होती.

ढाकणी ता. लोहा येथे गरीब कुटुंबातील पिटलवाड व रेजिनवाड शुभविवाह २३ एप्रिल रोजी आयोजित करण्यात आला होता, आयोजक तथा संयोजक छत्रपती शिवाजी महाराज ब्रिगेड दक्षिण अध्यक्ष गोविंदराव पाटील ढाकणीकर यांनी या शुभविवाहाची सर्व जबाबदारी घेऊन हा विवाह सोहळा संपन्न झाला.
या शुभविवाह सोहळ्याला आशिर्वाद देण्यासाठी प्रदेशध्याक्ष गिरीश जाधव, संजय भोसिकर, भाजयुमो नांदेड शहर जिल्हा अध्यक्ष संजय पाटील घोगरे, प्रदेश कोषाध्यक्ष गजानन कहाळेकर,भिम कायदा संघटनेचे नांदेड जिल्हा अध्यक्ष विलास गजभारे,मराठावाडा अध्यक्ष मराठा आरक्षण समिती शिवाजी हंबरडे, प्रदेश कोषाध्यक्ष संजय पाटील कदम, बालकिशन पाटील, बालाजी पाटील बंसवते, विकास कौडगावकर , सतिश पाटील शिंदे चंद्रकांत कल्याणकर,संतोष बसवंते, दता पाटील खराटे,यशवंत आवळे, राम पाटील कदम, सर्व मित्र परिवार यांच्या उपस्थितीत हा शुभ विवाह सोहळा संपन्न झाला, शुभविवाह निमित्ताने हा सोहळा सामाजिक बांधिलकी जोपसणारा असल्याचे उपस्थित मान्यवरांनी मनोगत व्यक्त केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!