Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड महामानावाची जयंती साजरी करणे म्हणजे विचाराची जयंती साजरी होय – सामाजिक कार्यकर्त्या आशाताई शिंदे -NNL

महामानावाची जयंती साजरी करणे म्हणजे विचाराची जयंती साजरी होय – सामाजिक कार्यकर्त्या आशाताई शिंदे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। महामानवाची जयंती साजरी करणे म्हणजे विचाराची जयंती साजरी करणे असल्याचे सांगून डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांनी मतदानाचा हक्क दिला असल्याचे सांगितले व कंधार लोहा विधानसभा मतदारसंघात जो गेल्या अनेक वर्षांपासून विकास झाला नाही तो तिन वर्षात आमदार शामसुंदर शिंदे यांनी केले असल्याचे सांगितले, मतदार संघातील विकासासाठी कटिबद्ध असल्याचे सामाजिक कार्यकर्त्या आशाताई शिंदे यांनी सांगितले.

महामानव, डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांचा १३२ वा जयंती सोहळा ढाकणी ता. लोहा जि. नांदेड दि. २४ एप्रिल २०२३ रोजी आयोजित करण्यात आला असून, सकाळी १० वाजता जयंती सोहळा आयोजित करण्यात आला या प्रसंगी सामाजिक कार्यकर्त्या सौ.आशाताई श्याम सुंदर पाटील यांनी ढाकणी येथील बौद्ध विहार येथील संरक्षण भितींसाठी निधी देण्याचे आश्वासन दिले.

सामाजिक कार्यकर्त्या आशाताई श्यामसुंदर शिंदे यांच्या हस्ते पंचशील ध्वजाहोरण तर निळया ध्वजाचे ध्वजारोहण सहाय्यक पोलीस निरीक्षक विलास भोसले यांच्या हस्ते करण्यात आले प्रारंभी तथागत गौतम बद्ध व डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या प्रतिमेचे पुजन उपस्थित मान्यवराचे हस्ते करण्यात आले, यावेळी जीवन पा. घोगरे विरोधी पक्षनेता मनपा नादेड, रतन सर्जे, डि. एम कांबळे ,यांच्या सह मान्यवरानी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जीवनावर आधारित भाषणे केली. जयंती सोहळ्याचे स्वागत अध्यक्ष विलास गजभारे यांनी सुत्रसंचालन केले , तर कार्यक्रमाचा अध्यक्षस्थानी के.पी.एडके ढाकणीकर, सेवा निवृत्त उपनिरीक्षक हे होते. प्रमुख वक्ते डॉ. करुणाताई भिमराव जमदाडे माजी नगरसेविका म.न.पा.नांदेड,नरसिंग दरबारे सेवानिवृत्त मुख्याध्यापक यांनी मार्गदर्शन केले.

प्रमुख पाहुणे म्हणून जिल्हा परिषद सदस्य गजानन चव्हाण,अशोक पाटील कदम ,जि. उपाध्यक्ष संभाजी ब्रिगेड नांदेड, रतन सुर्यभान सर्जे सह शिक्षक, ऊधोजक माधवराव पाटील शिंदे ,डि.के.कांबळे (सामाजिक कार्यकर्ते), प्रदिप मगरे, राम लोखंडे, वंचित बहुजन आघाडीचे दक्षिण नांदेड महानगर अध्यक्ष विठ्ठल गायकवाड, प्रसेनजित वाघमारे, राजु लांडगे व राजकीय, सामाजीक, पत्रकार व विविध क्षेत्रातील मान्यवराची उपस्थिती होती, या जयंती सोहळ्याला बालकिशन पाटील, दत्तराम पाटील, बालाजी पा.बसवंते, तुकाराम पा. शिंदे, वसंत पा.शिंदे, बाबु महाराज भारत, मंजितसिंग सिद्धू, प्रेमसिंघ सिद्धू ,पंडित पा. शिंदे, माधव शिंदे (चेअरमन), सदाशिव पा.पवार, साधु महाराज, गंगाधर पा.शिंदे, राजाराम पा.बसवंते, गुलाबराव चिलंपिपरे, चंपती पा.शिंदे (अध्यक्ष, शा.शि.स.), काळबा पा.शिंदे, राम पा. चिलंपिपरे, विश्वांभर पा. शिंदे, बाजीराव पा. चिलंपिपरे, पांडूरंग कल्याणकर, गजानन पा. चिलंपिपरे, केशव भारती, अंकुश वाघमारे , सतिष पा. शिंदे, गोविंद पा.बसवंते, चंद्रकांत पा. कल्याणकर, शिवाजी पा.कल्यणकर, राजु पा. शिंदे, ज्ञानेश्वर पा.चिलपिपरे, लक्ष्मण पा. वाघमारे, दिलीप भारती, देविदास पा. चिलपिपरे, गंगाधर कांबळे, जयराम पाडदे (उपाध्यक्ष शा.शि.स.), जळबा गोरे, बाबु पा. शिंदे, परसराम पा.शिंदे, विशाल कांबळे, उत्तम गजभारे सरपंच, शिवनंदा शिवाजी शिंदे (उपसरपंच ) सरस्वतीबाई आनंदा शिंदे , पुरसिंग सिद्धू ,अवधुत ढाले ,शंकर भानुदास शिंदे प्रल्हाद शंकेवाड ,यांच्या सह समाज बाधव व ग्रामस्थ, युवक महिला मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.जयंती सोहळा यशस्वी करण्यासाठी नवयुवक भिम जयंती मंडळ, ढाकणी ता. लोहा जि. नांदेड यांनी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!