Sunday, June 11, 2023
Home करियर कथालेखक विजय चव्हाण यांची सहाय्यक अधीक्षक पदावर पदोन्नती -NNL

कथालेखक विजय चव्हाण यांची सहाय्यक अधीक्षक पदावर पदोन्नती -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नांदेड जिल्हातील हत्तीरोग नियंत्रण पथक, नांदेड येथील कर्मचारी तथा कथालेखक विजय चव्हाण यांची याच कार्यालयात सहाय्यक अधीक्षक पदावर पदोन्नती झाली आहे.

आरोग्य सेवा लातूर मंडळ लातूर येथील उपसंचालक डाॅ. प्रदीप ढेले यांनी सहाय्यक अधीक्षक या पदाचे पदोन्नतीचे आदेश नुकतेच निगर्मित केले आहेत. श्री विजय चव्हाण यांच्यासह एन.एल. मामीलवाड, एम.टी. चिस्ती, अनिल वाघमारे इत्यादी कर्मचा-यांचा पदोन्नतीमध्ये समावेश आहे. या आदेशामुळे आरोग्य विभागातील कर्मचा-यांमध्ये चैतन्याचे वातावरण पसरले आहे.

नांदेड जिल्हा शल्य चिकित्सक डाॅ.निळकंठ भोसीकर, जिल्हा हिवताप अधिकारी डाॅ.आकाश देशमुख, कार्यालयीन अधीक्षक कैलाश सावळे, जी.बी.नाईक,योगेश मुदिराज सचिन पानपट्टे, वसंत मोरे, सत्यजीत टिप्रेसवार,माधव शिंदे,माणीक गिते, व्यंकटेश पुंलकठवार, कैलाश कल्याणकर, संजय भोसले, राजकुमार इंगळे, शेखर नातेवार, राजु शेट्टे, पांडुरंग बोरकर, विशाल चाटे, पेंढारे, बालाजी आळणे आदींनी सर्व कर्मचा-यांचे अभिनंदन केले आहे.

सहाय्यक अधीक्षक पदावर पदोन्नती झालेल्या कर्मचा-यांचा डाॅ.निळकंठ भोसीकर यांच्या हस्ते सत्कार

नांदेड जिल्हातील आरोग्य विभागातील सहाय्यक अधीक्षक पदावर पदोन्नतीच आदेश प्राप्त सहाय्यक अधीक्षक या पदाचे पदोन्नती श्री विजय चव्हाण यांच्यासह एन.एल. मामीलवाड, एम.टी. चिस्ती, अनिल वाघमारे इत्यादी कर्मचा-यांचा पदोन्नतीमध्ये समावेश आहे. नांदेड जिल्हा शल्य चिकित्सक डाॅ.निळकंठ भोसीकर, जिल्हा हिवताप अधिकारी डाॅ.आकाश देशमुख, कार्यालयीन अधीक्षक कैलाश सावळे, जी.बी.नाईक,योगेश मुदिराज, सचिन पानपट्टे, वसंत मोरे, सत्यजीत टिप्रेसवार,माधव शिंदे,माणीक गिते,व्यंकटेश पुंलकठवार, कैलाश कल्याणकर, संजय भोसले, राजकुमार इंगळे, शेखर नातेवार, राजु शेट्टे, पांडुरंग बोरकर, विशाल चाटे, पेंढारे, बालाजी आळणे आदींनी सर्व कर्मचा-यांचे अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!