Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड नृसिंह जयंती निमित्त अखंड हरीनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण -NNL

नृसिंह जयंती निमित्त अखंड हरीनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। शिवमहापुराण कथा व श्री नृसिंह जयंती कार्यक्रम सोहळा नरोबा देवस्थान मंदिर कौठा येथे २८ एप्रिल ते ४ मे दरम्यान आयोजित करण्यात आला आहे.

दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी नृसिंह जयंती निमित्ताने अखंड हरिनाम सप्ताह व ज्ञानेश्वरी पारायण शिवमहापुराण कथा व नृसिंह जयंती आयोजित करण्यात आली आहे.

कथा प्रवक्ता हभप बालाजी महाराज गुडेवार यांच्या समधुर वाणीतून दररोज १ ते ४ दरम्यान आयोजित करण्यात आली असून सप्ताह मध्ये दैनंदिन काकडा, अभिषेक, गाथा भजन, ज्ञानेश्वर पारायण व शिव महापुरायण कथा दि. २८ एप्रिल ४ मे दरम्यान आयोजित करण्यात आला असून,२८ एप्रिल रोजी ह.भ.प.श्री. वासुदेव महाराज कोलंबीकर यांच्ये तर २९ एप्रिल २३ शनिवार ह.भ.प. शरदचंद्र महाराज देगलुरकर ३० एप्रिल २३ हभप काशिनाथ महाराज माने १ मे २३ ह.भ.प. योगेश महाराज अग्रवाल,०२ मे २३ ह.भ.प. बालाजी महाराज गुडेवार

०३ मे २३ बुधवार, ह. भ. प. श्री. विश्वनाथ महाराज काकांडीकर ०४ मे रोजी ह.भ.प.मधुसुदन महाराज कापसीकर ५ मे २३ काल्याचे किरतन चंद्रकांत महाराज लाठकर याचे होणार असून श्री नृसिंह जयंती निमित्ताने गुरुवार दि. ०५ मे २३ रोजी महाअभिषेक सकाळी ५.३० वाजता श्रींची मिरवणुक सायं. ४.०० वाजता जन्मोत्सव व महाआरती सायं. ६.४५ वाजता,काल्याचे किर्तन सकाळी १० ते १२ ह.भ.प.श्री. चंद्रकांत महाराज लाठकर याचे होणार आहे या सोहळायाला भाविक भक्तांनी मोठया संख्येने उपस्थित राहण्याचे आवाहन आयोजक श्री नृसिंह नरोबा मंदिर, बसवेश्वरनगर, जुना कौठा, नांदेड व सर्व भक्त व गावकरी मंडळी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!