Tuesday, June 6, 2023
Home लाईफस्टाइल अपर्णाबाई देशमुख यांच निधन ; अंत्यविधी बुधवारी-NNL

अपर्णाबाई देशमुख यांच निधन ; अंत्यविधी बुधवारी-NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। सरसम बु येथिल अपर्णाबाई श्यामराव देशमुख यांची प्रकृती ठिक नसल्याने त्यांना मुंबई येथिल कोकीलाबेन रूग्णालयात भर्ती करण्यात आल होत. दि २५ मंगळवारी उपचारा दरम्यान अल्पश: आजारातच सकाळी ७:३० वाजता त्यांची प्राणज्योत मालवली. त्यांचा अंत्यविधी दि. २६ बुधवारी सकाळी १० वाजता सरसम बु येथे आहे, त्यांच्या पश्चात पती, मुलगा, मुलगी, सुन , जावई, दिर, भावजयी, नातवंड असा मोठा परीवार आहे.

त्या तत्कालीन हुजपा कारखाण्याचे चेअरमन श्यामराव देशमुख सरसमकर यांच्या पत्नी, मा.बांधकाम सभापती प्रतापराव देशमुख यांच्या भावजयी, वसंत कारखाण्याचे चेअरमन अजयराव देशमुख सरसमकर यांच्या काकु, शासकिय गुत्तेदार विक्रांत देशमुख यांच्या आई होत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!