Sunday, June 11, 2023
Home हिमायतनगर विजांच्या कडकडाटासह झाला हिमायतनगर तालुक्यात गारांचा पाऊस -NNL

विजांच्या कडकडाटासह झाला हिमायतनगर तालुक्यात गारांचा पाऊस -NNL

हळद, उन्हाळी ज्वारी, मक्का भीजला; अनेक घरावरील टिनपत्रे व वैरण उडून गेल्यानं मोठं नुकसान

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर,अनिल मादसवार। शहरासह तालुक्यातील अनेक गाव परिसरात वादळी वाऱ्यासह विजांचा कडकडाट होऊन गारांचा पाऊस झाला. यामुळे शेतकऱ्यांनी काढून ठेवलेली हळद भिजून गेली असून, ईतर पिकांचे मोठे नुकसान झाले आहे. तसेच तासभर मोठ्या प्रमाणात वादळी वारे आल्यामुळे अनेक घरावरील टिनपत्रे उडून गेले असून, अनेक झाडे देखील जमीनदोस्त झाल्याने ग्रामीण भागात मोठं नुकसान झाले आहे. याच बरोबर शेतकऱ्यांनी जमा केलेलं वैरण उडून गेल्यानं गुरांच्या चाऱ्याचा प्रश्न गंभीर बनला आहे. या नुकसानीचे पंचनामे करून तात्काळ नुकसान ग्रस्तांना शासनाने मदत द्यावी अशी मागणी केली जात आहे.

 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!