Sunday, May 28, 2023
Home लोहा डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांचे विचार आत्मसात करावे – खा प्रतापराव पाटील चिखलीकर -NNL

डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांचे विचार आत्मसात करावे – खा प्रतापराव पाटील चिखलीकर -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांचे विचार आत्मसात करावेत. त्यांच्या सविधानावरच हा देश चालतो मलाही संसदेत जाण्याचे भाग्य मिळाले. बेरळी येथील बौद्ध विहार व इतर विकास कामासाठी निधीची कमतरता पडणार नाही. असे प्रतिपादन जिल्ह्याचे खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांनी केले.

बेरळी (बु.) डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त खा. चिखलीकर यांच्या हस्ते ध्वजारोहण करण्यात आले. तहसीलदार व्यंकटेश मुंडे, बेरळीचे भूमिपुत्र यवतमाळ येथील प्रशिक्षणार्थी उपमुख्यकार्य अधिकारी अरविंद रायबोले, पोलीस निरीक्षक संतोष तांबे, लोहा नगरपालिकेचे माजी उपनगराध्यक्ष केशवराव मुकदम, माजी उपनगराध्यक्ष छत्रपती धुतमल, गटनेते करीम शेख,माजी पं.स.उपसभापती नरेंद्र गायकवाड, नगरसेवक भास्कर पवार, बालाजी खिल्लारे, शिवसेना तालुका प्रमुख मिलिंद पवार, मारोतराव पाटील बोरगावकर, जयंती मंडळाचे अध्यक्ष देवानंद रायबोले, उपाध्यक्ष नामदेव बुद्धे, सरपंच व्यंकटेश नाईक, भारत कदम यांच्यासह अनेकांची उपस्थिती होती.

खा चिखलीकर म्हणाले की डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांनी देशाला संविधान दिले त्याच्या संविधानावर हा देश चालतो. सर्वोच्च सभागृहात जाण्याचा मान मला आपल्या मताधिकारामुळे मिळाला आणि हा हक्क डॉ बाबासाहेब आंबेडकर यांनी आपल्याला दिला. आज त्याचे विचार आत्मसात करावेत अंगिकरावे अरविद रायबोले यांच्या पुढाकाराने गावात अभ्यासिका सुरू झाली हळे खूप मोठे कार्य होत आहे. बेरळी येथील बुद्ध विहार तसेच विकास कामासाठी निधीची कमतरता पडू देणार नाही. असे खासदार प्रतापराव पाटील यांनी सांगितले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!