Sunday, May 28, 2023
Home कृषी सिडको परिसरातील अनेक भागात दुसऱ्या दिवशी ही मेघगर्जनासह मुसळधार पाऊस -NNL

सिडको परिसरातील अनेक भागात दुसऱ्या दिवशी ही मेघगर्जनासह मुसळधार पाऊस -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सिडको परिसरातील अनेक भागात दुसऱ्या दिवशीही मेघगर्जना सह मुसळधार पावसामुळे रोडवरील भाजीपाला, हातागडे , यासह नागरिकांची मोठया प्रमाणात धावपळ पहावयास मिळाली.

सिडको परिसरातील अनेक भागात २५ एप्रिल रोजी दुपारी तर २६ एप्रिल रोजी सायंकाळी ५ चा सुमारास आभाळातील गडगडाट व मेघगर्जना , अचानक आलेल्या मुसळधार पावसामुळे रोडवरील भाजीपाला, किरकोळ विक्रेते यासह मुख्य बाजारपेठेतील व्यावसायिक यांच्यी धावपळ सुरू झाली, सुमारे वीस मिनिटे झालेल्या मुसळधार पावसामुळे रोडवरील दुतर्फा असलेल्या नाला पाण्याचा प्रवाहाने खळखळून वाहत होता, अचानक आलेल्या पावसामुळे दुचाकीवरून प्रवास करणाऱ्या नागरीकांनी वाहने बाजुला लावून थांबले तर पायी जाणाऱ्या अनेकांनी आडोसा घेतला.

रोजच दुपार, सायंकाळी पडणाऱ्या अवकाळी पावसामुळे नागरीकांनी मात्र सावधपणा घेतला आहे, रोजच होत असलेल्या पावसामुळे नागरीकांनी घरावरील पत्रे ऊडु नये यासाठी परिवारातील सदस्य ऊपाय योजना करण्यासाठी धावपळ करत आहेत तर पावसाळया पुर्वी होत असलेल्या पावसाची धास्ती व्यापारी सह, नागरीकांनी घेतली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!