Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड दगडगाव ग्रामपंचायतीला आयएसओ मानांकन -NNL

दगडगाव ग्रामपंचायतीला आयएसओ मानांकन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। जिल्हयातील जास्तीत जास्त ग्रामपंचायती आयएसओ मानांकन करण्यासाठी जिल्‍हा परिषदेच्‍या मुख्य कार्यकारी अधिकारी वर्षा ठाकूर-घुगे व उप मुख्य कार्यकारी अधिकारी मंजुषा कापसे यांनी आवाहन केले आहे. त्यानुसार जिल्‍हयातील ग्रामपंचाती आयएसओ करण्‍याकडे कल आहे. आज बुधवार दिनांक 26 एप्रिल रोजी  लोहा तालुक्‍यातील दगडगाव ग्रामपंचायतीने आयएसओ मानांकन प्राप्त केले आहे.

सदरील कार्यक्रम सोहळा दगडगाव येथे पार पडला. या कार्यक्रमाला प्रभारी गट विकास अधिकारी डी.आय. गायकवाड,  कृषी अधिकारी शैलेश व्हावळे, सरपंच लक्ष्मी नवरे, उपसरपंच भाग्‍यश्री ढवळे विस्तार अधिकारी देशपांडे, मेहत्रे, आयएसओ टीम लीड ऑडिटर अनिल येवले, गजानन शिंदे, ग्रामसेवक संघाचे जिल्हा अध्यक्ष मधूकर मोरे, ग्रामसेवक उराडे, हंबर्डे, लाटकर, पांचाळ, ग्रामसेवक बालाजी घुमलवाड आदींची उपस्थिती होती.

यावेळी गट विकास अधिकारी यांनी वसुली, गावातील स्वच्छता, माझी वसुंधरा याबाबत माहिती दिली. मुख्य कार्यकारी अधिकारी वर्षा ठाकूर-घुगे यांच्‍या संकल्‍पनेतील घरावर मुलीच्या नावाच्या पाट्या लावण्‍याच्‍या उपक्रमाचा लोकार्पण सोहळा यावेळी संपन्‍न झाला. या उपक्रमासाठी मुख्य कार्यकारी अधिकारी वर्षा ठाकूर व उप मुख्य कार्यकारी अधिकारी मंजुषा कापशे वेळावेळी मार्गदर्शन मिळाले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!