Sunday, June 11, 2023
Home क्राईम भाविकाचा मोबाईल चोरास माहूर पोलीसांनी केले एका तासात अटक -NNL

भाविकाचा मोबाईल चोरास माहूर पोलीसांनी केले एका तासात अटक -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर, राज ठाकूर। बसस्थानक परीसरातून एका भाविकाचा मोबाईल चोरीला गेल्याची घटना दि.२५ एप्रिल रोजी घडली होती सदरील मोबाइल चोरीचा एक तासात शोध लावण्यास माहूर पोलीसाना यश आले असून आरोपिस अटक करण्यात आली आहे.

वाळुज छ.संभाजीनगर येथील भाविक संतोष उकळकर हे देव दर्शन करून गावा कडे जाण्या करीता दु.२.३० वा बस्थानक येथे आले होते त्यावेळी एक अज्ञात इसमाने मोबाईल हिसकावुन पळून गेल्याबाबत चि तक्रार पोलीस स्टेशन ला दिली त्यानुसार गुन्हा दाखल करून माहुर पोलीस स्टेशनचे पोनि डॉ. नितीन काशीकर यांच्या मार्गदर्शनात सपोनि श्रीधर जगताप पो.ना. विजय आडे.बाबु जाधव. पो.कॉ. पवन राउत. ज्ञानेश्वर वेलदोडे.रविन्द्र इंगोले.चालक पांडुरंग गुरनुले यांनी तांत्रीक तपासाचे आधारे आरोपी अट्टल मोबाइल चोर मो.साबीर मो. इब्राहीम सौदागर वय ४५ वर्षे रा.शिवाजी चौक माहुर यास गुन्हा घडल्यापासुन अवघ्या एका तासात अटक केली.

त्याच्या ताब्यातून चोरलेला १४.०००/- रू किंमतीचा एक सॅमसंग कंपनीचा मोबाईल फोन हस्तगत केला. आरोपीला दि.२६ रोजी माहूरच्या दिवाणी व फौजदारी न्यायालयात हजर केले असता न्यायधीश एस. एस. गाढवे यांनी एक दिवसाची पोलीस कोठडी दिली आहे.

पोलीस अधिक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे .अप्पर पोलीस अधिक्षक डॉ. खंडेराव धरणे यांचे आदेशाने नांदेड जिल्हयामध्ये गुन्हेगारांचा शोध घेवुन त्यांचेवर कारवाई अटक करण्याचे सत्र सुरू केले आहे. त्यानुसार उपविभागीय पोलीस अधिकारी विजय डांगरे पोलीस स्टेशनचे पोलीस निरीक्षक डॉ. नितीन काशीकर यांनी पोलीस स्टेशन माहुर हद्दीत होत असलेल्या मोबाईल चोरीच्या वाढत्या प्रमाणामुळे त्यांचेवर लक्ष ठेवुन शोध घेवुन अटक करण्याबाबत आदेशीत केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!