Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंतीनिमित्त प्रसिद्ध गायक संतोष जोंधळे यांचा बुद्ध भीम गीतांचा कार्यक्रम -NNL

डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंतीनिमित्त प्रसिद्ध गायक संतोष जोंधळे यांचा बुद्ध भीम गीतांचा कार्यक्रम -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| विश्वरत्न डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त भाजपा नांदेड महानगर चिटणीस क्षितीज जाधव यांच्या वतीने दि.27 एप्रिल रोजी मी होणार सुपरस्टार, इंडियन आयडल व सुर नवा ध्यास नवा कलर्स मराठी फेम संतोष जोंधळे नाशिक व त्यांच्या संचाचा बुध्दभिम गितांचा सांस्कृतिक कार्यक्रम तक्षशिला बुध्दविहार भगिरथनगर येथे आयोजित करण्यात आला आहे.

या कार्यक्रमाचे उद्घाटन खासदार प्रतापराव पाटील चिखलीकर यांच्या हस्ते होणार असून, कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी भाजपा महानगराध्यक्ष प्रवीण साले यांची उपस्थिती राहणार आहे. तसेच जिल्हा पोलीस अधीक्षक श्रीकृष्ण कोकाटे यांची विशेष उपस्थिती राहणार आहे. भाजपा संघटनमंत्री संजय कौडगे यांची मुख्य मार्गदर्शक म्हणून तर मिलिंद देशमुख यांची प्रमुख उपस्थिती राहणार आहे.

कार्यक्रमाचे स्वागताध्यक्ष बी.बी.पवार, विमलताई किर्तने असून, सुत्रसंचालन लातूर येथील सुशिल सूर्यवंशी हे करणार आहेत. कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी अमोल गोधने, किरण फुले, धम्मा येडके, भिमरत्न राजभोज, महेश जोंधळे, अमर सोनसळे, राजू कपोळे, पप्पू कोल्हे, पप्पू कांबळे, पवन जाधव, विकी चव्हाण, आकाश लेवडे, गौरव पाटील जाधव, राजू साठे, सचिन कपाळे, कपिल तिमेवर आदी परिश्रम घेत असून, झुकेगा नही साला-डॅशिंग जयभिम वाला या प्रसिध्द गाण्याचे गायक संतोष जोंधळे यांच्या कार्यक्रमास उपस्थित राहण्याचे आवाहन भाजपा नांदेड महानगर चिटणीस क्षितीज जाधव यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!