Monday, May 29, 2023
Home नवीन नांदेड मनपाने वाढीव केलेली 50 टक्के पाणीपट्टी दर रध्द करावी..माजी नगरसेविका वैजयंती गायकवाड -NNL

मनपाने वाढीव केलेली 50 टक्के पाणीपट्टी दर रध्द करावी..माजी नगरसेविका वैजयंती गायकवाड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। मनपा आयुक्त नांदेड यांनी पाणीपट्टी दरात केलेली 50 टक्के केलेली वाढ रद्द करण्याची मागणी माजी नगरसेविका सौ. वैजयंती गायकवाड यांनी माजी मुख्यमंत्री अशोकराव चव्हाण,मनपा आयुक्त डॉ. सुनिल लहाणे,अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम यांचा कडे निवेदनाद्वारे केली आहे.

मनपा आयुक्त डॉ.सुनिल लहाणे यांना दिलेल्या निवेदनात,शासनाने महापालिका निवडणुका निर्धारित वेळेत घेतल्या नाहीत त्यामुळे सर्वत्र प्रशासक राज अवतरले आहे, नांदेड मनपा आयुक्तांनी दि. 24 एप्रिल 2023 च्या प्रशासकीय आदेशान्वये सर्व श्रेणीतील ग्राहकांच्या पाणी पुरवठा करात सरसकट 50 % वाढ केली आहे. आता सामान्य ग्राहकांना 2657/- रुपया वरुन 4300/- रु. वार्षिक पाणी पुरवठा कर भरावा लागणार आहे. ही कर वाढ सर्वसामान्य ग्राहकांना परवडणारी नाही.

म्हणुन सदरची कर वाढ मनपा निवडणूक होई पर्यंत स्थगित करण्यात यावी अशी विनंती माजी नगरसेविका सौ वैजयंती गायकवाड यांनी एका निवेदनाद्वारे आयुक्तांना केली आहे, सदरील निवेदनाचा प्रति महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री अशोकरावजी चव्हाण पत्र देऊन प्रशासनाने केलेली कर वाढ स्थगित करण्याचे आयुक्तांना निर्देश घावेत अशी विनंती केली आहे. सदरील निवेदन अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम यांना नगरसेविका प्रतिनिधी भि. ना. गायकवाड यांनी दिले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!