Monday, May 29, 2023
Home पुणे ज्येष्ठ निर्माते प्रशांत घैसास यांच्या हस्ते संगीतकार अविनाश- विश्वजीत यांचा सत्कार -NNL

ज्येष्ठ निर्माते प्रशांत घैसास यांच्या हस्ते संगीतकार अविनाश- विश्वजीत यांचा सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

पुणे। ‘माय स्टेज’ या निर्मिती संस्थेतर्फे प्रसिद्ध संगीतकार अविनाश- विश्वजीत यांचा सत्कार ज्येष्ठ निर्माते प्रशांत पद्माकर घैसास यांच्या हस्ते करण्यात आला.

संगीतक्षेत्रातील उल्लेखनीय कामगिरीबद्दल हा सत्कार करण्यात आला. लेखिका विनिता पिंपळखरे,अभिनेता गिरीश परदेशी ,ज्येष्ठ अभिनेत्री सुहासिनी देशपांडे , सुरेंद्र गोखले,प्रवीण वानखेडे यांच्यासह नाट्य चित्रसृष्टीतील अनेक मान्यवर उपस्थित होते.पुष्पगुच्छ,भेटवस्तू देऊन हा सत्कार करण्यात आला.

सत्काराला उत्तर देताना संगीतकार अविनाश- विश्वजीत यांनी यावेळी उपस्थितांशी संवाद साधला.’सांगतो ऐका’, ‘पोपट’, ‘प्रेमाची गोष्ट’, ‘बदाम राणी, गुलाम चोर’, ‘मुंबई-पुणे-मुंबई’,’ती सध्या काय करते ‘,’धर्मवीर-मुक्काम पोस्ट ठाणे ‘,’ सरसेनापती हंबीरराव ‘ , ‘गैर’, ‘रेडी मिक्स ‘ सारख्या चित्रपटांसाठी तसेच ‘मर्डर मिस्ट्री -२ ‘ चे संगीत देतानाचे अनुभव यावेळी अविनाश- विश्वजीत यांनी सांगितले. संगीतविषयक दोन दशकांचे त्यांचे योगदान , बॉलिवूड आणि हॉलिवूड मधील कार्यपध्दतीविषयीदेखील त्यांनी अनुभव सांगितले.

‘तो शेवटचा दिवस ‘ या सस्पेन्स थ्रिलर दीर्घांकासाठी सध्या काम सुरु असल्याची माहिती त्यांनी दिली. प्रशांत घैसास,विनिता पिंपळखरे,गिरीश परदेशी यांनीही मनोगत व्यक्त केले. नुकताच २२ एप्रिल रोजी सायंकाळी साडे पाच वाजता हॉटेल किमया सभागृह, कर्वे रस्ता (पुणे) येथे हा कार्यक्रम झाला.डॉ.दीपक बीडकर यांनी सूत्रसंचालन केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!