Sunday, June 11, 2023
Home नायगाव मेळगाव येथे भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी -NNL

मेळगाव येथे भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी जयंती मोठ्या उत्साहात साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगांव तालुक्यातील मेळगाव येथे दिनांक26/4/2023रोजी भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डाॅ.बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी, जयंती मोठ्या उत्साहात जयंती साजरी करण्यात आली.

यावेळी मेळगाव ग्राम पंचायतचे सरपंच मोहन नागोराव धसाडे ,याच्या हस्ते ध्वजारोहण करण्यात आले, उपसरपंच प्रतिनिधी मारोतराव पाटील शिंदे , आनंदराव पाटील शिंदे, हानंमतराव पाटील शिंदे, बळवंतराव पाटील शिंदे, प्रकाश पाटील नरवाडे, जि.प.प्रा.शाळा चे मुख्याध्यापक बोनागिरे सर,श्री.वंसत सुगावे सर, दिंगाबर शिंदे, साहेबराव धसाडे पत्रकार,दिंगाबर धसाडे, गणेश शिंदे, शंकर कुरर्णापल्ले , अर्जुन धसाडे, सुर्यश श्रीमंगले, साहेब धसाडे, कार्यक्रमाचे आयोजक गौतम महिपाळे, साहेबराव महिपाळे,रंजीत महिपाळे, प्रकाश महिपाळे , मारोती महिपाळे, कैलास महिपाळे,कपिल महिपाळे,किशन महिपाळे, साहेबराव महिपाळे,संदिप महिपाळे,व डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या तैंलचित्राची मुख्य रत्यानी मिरवणूक काढण्यात आली व जयंती साजरी करण्यात आली व,गावातील सर्व धर्मांचे जेष्ठ नागरिक भीमसैनिक आदी जन उपस्थित होते.

पहिल्या सत्रामध्ये भाषणे (आश्लेषा श्यामसुंदर शिंदे, शौर्य साहेबराव धसाडे,गिताजंली विलाश महिपाळे,पुज्या किशन महिपाळे, गणेश किशन महिपाळे,)व सत्काराचे कार्यक्रम करण्यात आले आहे व *दुसऱ्या* सत्रामध्ये विविध प्रकारचे कार्यक्रम घेण्यात आले आहे व, लेझीम डान्स कला पथक रमाई नगर धर्माबाद येथील आयोजित केले होते . कुंटूर पोलीस ठाणे अंतर्गत राहेर बीडचे बीट जमादार निकम साहेब व दुगावकर साहेब बंदोबस्तीसाठी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!