Monday, May 29, 2023
Home नायगाव कुंटूर कृषी उत्पन्न बाजार समितीच्या निवडणुकीत 94 टक्के मतदान उमेदवाराचे भवितव्य मतपेटीत बंद; उद्या होणार मतमोजणी -NNL

कुंटूर कृषी उत्पन्न बाजार समितीच्या निवडणुकीत 94 टक्के मतदान उमेदवाराचे भवितव्य मतपेटीत बंद; उद्या होणार मतमोजणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव तालुक्यातील कुंटूर कृषी उत्पन्न बाजार समितीमध्ये जोरदार निवडणुकीचे वारे सुरू होते. 28 तारखेला मतदान झाले असून काही बूथवर बोगसही मतदान करण्यात आल्यामुळे एक तासापासून वादविवाद चालू होता पोलीस प्रशासनाने मध्येस्ती करून सर्ववाद मिटवला त्यामुळे बोगस मतदान झाल्याचे स्पष्ट चित्र पाहायला मिळाले.

राजकारणी मात्र कुरघोडीचे राजकारण केले असल्याचे स्पष्ट चित्र सध्या तरी दिसले असून उमेदवारांनी पोलीस स्टेशन कडे तक्रार करणार असल्याचे सांगितले. कुंटूर येथील सेवा सहकारी सोसायटी सर्वसाधारण मध्ये 357 मतदानापैकी 338 मतदान झाले त्यामध्ये 60 महिला असून अन्य पुरुष आहेत.

आणि पुरुष आहेत , ग्रामपंचायत मतदार संघामध्ये 341 मतदार असून 330 मतदान झाले .त्यामध्ये 209 महिला , 121 पुरुष आहेत . व्यापारी मतदार संघांमध्ये 81 मतदानापैकी 78 मतदान झाले. सदर अंदाज घेता 94 टक्के मतदान झाल्याचे स्पष्ट निवडणूक निर्णय अधिकारी एल चौधरी यांनी सांगितले. कुंटुर कृषी उत्पन्न बाजार समिती येथील मतदान कृषी उत्पन्न बाजार समिती सोसायटीच्या 17 उमेदवारांना निवडून देण्यासाठी चांगल्या प्रकारे 94 टक्के मतदान झाले . मात्र काही गोंधळ वगळता बाकी शांततेत मतदान पार पडले मतदान कुंटुर येथील महिला सुजलेगाव येथील महिलांच्या नावाने मतदान टाकताना उमेदवार व पोलीसांनी पकडले होते .

एक महिला दुसऱ्याच नावाने मतदान केल्याने पोलिसांनी वेळीच पकडून तिला हाकलून दिल्याने वाद मिटला , कडेकोट पोलिस बंदोबस्तात मत पेट्या सिल करून बंद करून योग्य ठिकाणी ठेवण्यात आले. उद्या दहा वाजता मतमोजणी कुंटुर येथील बुथवरच होणार व निकालही जाहीर होणार असल्याची माहिती चौधरी यांनी दिली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!