Sunday, May 28, 2023
Home धार्मिक नरसीत शनिवारी श्रीराम जन्मोत्सवानिमित्त भव्य मिरवणूक -NNL

नरसीत शनिवारी श्रीराम जन्मोत्सवानिमित्त भव्य मिरवणूक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव तालुक्यातील नरसी येथे आज दि. २९ एप्रिल २०२३ रोजी प्रभू श्रीराम जन्मोत्सवानिमित्त भव्य दिव्य शोभायात्रा निघणार आहे.

दरवर्षीप्रमाणेच यावर्षीही नरसीतील ग्रामदैवत श्रीराम मंदिर जुने गावातून शोभायात्रा निघणार आहे. भव्यदिव्य श्रीरामाची मुर्ती, बाहुबली हनुमान, काली माता क्रेन लाईटसह महापुरुषांच्या प्रतिमा आणि हजारो रामभक्त श्रीरामाचा गजर करीत मुख्य चौरस्त्यावर येईल. परिसरातील रामभक्तांनी या भव्य दिव्य शोभायात्रेत सहभागी होवून लाभ घ्यावा.

असे आवाहन उत्सव समितीच्या वतीने करण्यात आले आहे. अंकुश खनपटे, पांडुरंग खनपटे, सोमेश शेटकर, सतीश गौड, अनिल श्रीरामवार, प्रवीण पाळेकर, सतीश गणगोपलवाड, बाजीराव मेटकर, संतोष मांजरमे, प्रशांत शिरगिरे, राम पललवाड, दीपक तळणीकर, बालाजी मानेमोड, संदीप जाधव,प्रदीप जोशी आदींनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!