Sunday, June 11, 2023
Home खास न्यूज वादळीवार्‍यावर भिमगितांच्या वादळीची मात; क्षितीज जाधव आयोजित बुद्ध-भीम गितास उत्स्फुर्त प्रतिसाद -NNL

वादळीवार्‍यावर भिमगितांच्या वादळीची मात; क्षितीज जाधव आयोजित बुद्ध-भीम गितास उत्स्फुर्त प्रतिसाद -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| भाजपा महानगर सरचिटणीस क्षितीज जाधव यांच्या वतीने दि. 27 एप्रिल रोजी आयोजित प्रसिद्ध गायक संतोष जोंधळे यांच्या बुद्ध-भीम गित कार्यक्रमास उर्त्स्फुत प्रतिसाद मिळाला. अवकाळी पाऊस, वादळी वारा असतानाही या वादळी वार्‍यावर भिम गितांच्या वादळांनी मात केली. वादळी वार्‍यातही आंबेडकरी प्रेमी नागरिक पाय रोवून कार्यक्रमात उपस्थित होते.

शहरातील भगिरथ नगर येथे आयोजित या बुद्ध भिम गितांच्या कार्यक्रमाचे खा. प्रताप पा. चिखलीकर यांच्या हस्ते दिप प्रज्वलन करुन करण्यात आले. यावेळी महानगरध्यक्ष प्रविण साले, मिलिंद देशमुख आदी अनेकांची उपस्थिती होती.

कार्यक्रमाची सुरुवात होताच प्रसिद्ध गायक संतोष जोंधळे यांनी ‘झुकेगा नाही साला मै हूॅ डॅशींग जयभीमवाला’, गावामध्ये गाव महु गाव, आदीसह अनेक बुद्ध भिम गिते गावून आंबेडकरी प्रेमी नागरिकांना मंत्रमुग्ध केले. केवळ भिम-बुद्ध नाही तर छत्रपती शिवाजी महाराज, लोकशाहीर अण्णाभाऊ साठे यांचेही गित गावून कार्यक्रम सर्व समावेशक केला. यामुळे वादळवारा असतांनाही आंबेडकरी प्रेमी नागरिक जागेवरुन तसुभरही हलले नाहीत. विविध गाण्यांची मेजवाणी त्यांना मिळाली.

या कार्यक्रमास डॉ. सचिन उमरेकर, बालाजी बच्चेवार, आशिष नेरलकर, मारोती वाघ, सोनू कल्याणकर यांचीही उपस्थिती होती. कार्यक्रम मशस्वी करण्यासाठी क्षितीज जाधव मित्र परिवराचे अमोल गोधने, किरण फुले, धम्मा येडके, भिमरत्न राजभोज, महेश जोंधळे, अमर सोनसळे, राजू कपोळे, पप्पू कोल्हे, पप्पू कांबळे, पवन जाधव, विकी चव्हाण, आकाश लेवडे, गौरव पाटील जाधव, राजू साठे, सचिन कपाळे, कपिल तिमेवर, संदिप जोंधळे, प्रशांत धाकपाडे, रवि सरोदे, गजानन येरावार, ओम यादव, राष्ट्रपाल भालेराव,शिवाजी पांचाळ, रतन लोखंडे, सुनिल नरवाडे, देवेंद्र मस्के, अरविंद गोधणे, गोविंद पुंडगे आदी परिश्रम घेतले.

 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!