Sunday, May 28, 2023
Home नांदेड कर्मवीर दादासाहेब गायकवाड सबळीकरण योजना व मिनी ट्रॅक्टर व त्यांची उपसाधने पुरवठाबाबत कार्यशाळा संपन्न -NNL

कर्मवीर दादासाहेब गायकवाड सबळीकरण योजना व मिनी ट्रॅक्टर व त्यांची उपसाधने पुरवठाबाबत कार्यशाळा संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर सामाजिक समता पर्वा निमित्त 27 एप्रिल रोजी सामाजिक न्याय भवनातील डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर सांस्कृतिक सभागृहात कर्मवीर दादासाहेब गायकवाड सबळीकरण व स्वाभिमान योजना व अनुसूचित जातीच्या स्वयंसहाय्यता बचतगटांना मिनी ट्रॅक्टर व त्यांची उपसाधने यांचा पुरवठाबाबत कार्यशाळा संपन्न झाली.

या कार्यशाळेचे अध्यक्ष सहाय्यक आयुक्त डॉ. तेजस माळवदकर हे होते. यावेळी समाज कल्याण अधिकारी बी.एस.दासरी, सहाय्यक लेखाधिकारी डी.वाय.पतंगे, कार्यालय अधिक्षक आर.व्ही. सुरकुटलावार, आर.डी.सुर्यवंशी, डी.जी.कदम, समाज कल्याण निरीक्षक श्रीमती एम.पी.राठोड यांची उपस्थिती होती.

या कार्यशाळेस उपस्थित असलेल्या लाभार्थी व नागरीकांना कर्मवीर दादासाहेब गायकवाड सबळीकरण व स्वाभिमान योजना व अनुसूचित जातीच्या स्वयंसहाय्यता बचतगटांना मिनी ट्रॅक्टर व त्यांची उपसाधने यांचा पुरवठा करणे या योजनेची सखोल माहिती सहाय्यक आयुक्त डॉ. तेजस माळवदकर यांनी दिली. तसेच अनुसूचित जाती व नवबौध्द घटकातील नागरीकांनी या योजनेचा लाभ घ्यावा, असे आवाहन त्यांनी केले.

कार्यशाळेचे सुत्रसंचालन समाज कल्याण निरीक्षक कैलास मोरे यांनी केले. आभार प्रदर्शन वरिष्ठ लिपीक आर.एल. नागुलवार यांनी केले. कार्यशाळा यशस्वीतेसाठी कार्यालयातील के.एम.ताकतोडे, डी.आर. दवणे, के.पी. जेटलावार, श्रीमती यु.ए.वानुळे, पी.एम.दोंतूलवाड, विठ्ठल बोराटे, विजय गायकवाड, कैलास राठोड, विजय माळवदकर, सुदर्शन खराटे, महेश इंगेवाड व शशिकांत वाघमारे, भगवान घुगे, रामदास पेंडकर यांनी प्रयत्न केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!