Monday, May 29, 2023
Home नायगाव पालकमंत्री शोधा ११०० रुपये बक्षीस मिळवा; माणिक चव्हाण (ता.अध्यक्ष युवक काँग्रेस नायगाव) यांनी गावागावात पोस्टर लावून केले जाहीर -NNL

पालकमंत्री शोधा ११०० रुपये बक्षीस मिळवा; माणिक चव्हाण (ता.अध्यक्ष युवक काँग्रेस नायगाव) यांनी गावागावात पोस्टर लावून केले जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। मागील पाच दिवसापासुन जिल्हात आवकाळी पाऊस सैताना सारखा पडत आहे. गारपीट आणि वादळी वाऱ्याने पिके ,फळबागा उध्वस्त झाल्या आहेत. विजपडुन शेतकरी व मुकी जनावरे दगावली आहेत. अशी परिस्थिती शेतकऱ्यावर ओ़ढावलेली असताना देखील आमदार मोहदय सेल्फी काढण्यात तर खासदार साहेब मार्केट कमिटीच्या निवडणुकीत उमेदवार कसे पडले याचे चिंतन करण्यात व्यस्त आहेत. नांदेड चे पालकमंञी मा.नामदार गिरीश महाजन हे देखील पद आल्यापासून बेपत्ता झाले आहेत. त्यामुळे पालकमंत्र्यांना शोधणाऱ्याला रोख ५१ रुपयाचे बक्षीस नायगाव तालुका युवक काँग्रेसचे अध्यक्ष माणिक चव्हाण यांच्या वतीने जाहीर केले आहे.

नांदेड जिल्हाला आवकाळी पावसाने झोडपुन काढले आहे. तालुक्यात प्रत्येक मंडळात विज पडुन गाय म्हैस शेळी मेढी बैल दगावल्याच्या घटना घडल्या आहेत.शेतक-याचा मृत्यु होत आहे. पाच दिवसा पासुन वादळी वारा, गारपिट, आवकाळी पावसाने कांदा, उन्हाळी सोयाबीन, फळेभाज्या पालेभाज्या, मोसंबी,टरबूज,पपई व इतर फळबागांचे प्रचंड नुकसान झाले आहे. मात्र नांदेड जिल्ह्यात कुठेही प्रशासनाने पंचनामे केलेले नाहीत की येवढे मोठे संकट ओढावलेले असताना देखील पालकमंञी कमीत कमी धिर द्यायला देखील आले नाहीत.त्यामुळे नायगाव तालुक्यातील शेतकरी आक्रमक असून पालक मंत्री दिसेल तिथे त्यांचा ‘शेतकरी स्टाइल, ने सत्कार करणार आहेत. त्यामुळे पालकामंत्र्याना शोधून देणाऱ्यास रोख ११०० रुपये बक्षीस दिले जाणार आसल्याचे बॅनर नायगाव तालुक्यात गावोगावी लावण्यात आले आहेत.

हे बक्षीस नगदी स्वरूपात दिले जाणार आहे. तरी या आंदोलनात उपस्थित नगरसेवक विठ्ठल बेळगे.नगरसेवक प्र. हनुमंत बोईनवाड. प्रताप पाटील सोमठाणकर तालुकाध्यक्ष छावा संघटना . बालाजी पाटील शिंदे. नवनाथ पाटील जाधव. अभिजीत मंगरुळे .बालाजी धोते .साईनाथ वाडीकर . संभाजी खडके.भूषण काळेवार .हनुमंत जकले .यशवंत मांजरमकर. मंगेश बच्छाव .महेश पवार. सुनील शेळगावे. बजरंग पाटील कदम .व शेतकरी बांधव उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!