Tuesday, June 6, 2023
Home खास न्यूज डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांची नायगाव शहरात जयंती साजरी, कु.प्रतीक्षा भगवान भद्रे चे ठरले प्रभावी भाषण -NNL

डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांची नायगाव शहरात जयंती साजरी, कु.प्रतीक्षा भगवान भद्रे चे ठरले प्रभावी भाषण -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। भारतीय राज्यघटनेचे शिल्पकार भारतरत्न डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांची 132 वी जयंती मोठ्या थाटामाटात नायगाव शहरातील कुशीनारा समशानभूमी येथे उपनगराध्यक्ष विजय पाटील चव्हाण यांच्या अध्यक्षतेखाली संपन्न झाली तर या कार्यक्रमात कुमारी प्रतीक्षा भगवान भद्रे चे ठरले प्रभावी भाषण झाले.

दरवर्षीप्रमाणे याही वर्षी नायगाव शहरातील कुशीनारा स्मशान भूमी येथे विश्वरत्न डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांची जयंती साजरी करण्यात आलेल्या वेळी पंचशील ध्वजारोहण विजय पाटील चव्हाण यांच्या हस्ते करण्यात आले तर महामानवाच्या प्रतिमेचे पूजन आणि अभिवादन सुधाकर पाटील शिंदे, पंकज पाटील चव्हाण, नारायण जाधव, संजय चव्हाण, माणिक चव्हाण, हनुमंत बोईनवाड, श्रीनिवास शिंदे, विठ्ठल बेळगे नगरसेवक, आणि रेखा बनसोडे, महानंदा गायकवाड, यांच्या हस्ते करण्यात आले.

उपस्थित सर्व प्रमुख पाहुणे यांचा जयंती मंडळाच्या वतीने सत्कार केल्यानंतर मौजे होटाळा येथील कुमारी प्रतीक्षा भगवान भद्रे या चिमुकलीने अतिशय सुंदर पद्धतीने डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जीवन कार्यावर प्रकाश टाकून आपले भाषण प्रभावी ठरविले आहे.

सदर जयंती कार्यक्रम यशस्वीरित्या पार पाडण्यासाठी जयंती मंडळाचे अध्यक्ष सचिन सोनकांबळे,यासह भीमराव हनुमंते, राजीव भद्रे, अमोल प्रकाश पोटफोडे, अमोल एकनाथ पवार, अक्षय श्रीधर सूर्यवंशी, साईनाथ किशन नामवाडे ,अनिल हावगीर सोनकांबळे, अविनाश भद्रे, मनोज भद्रे, गौतम विठ्ठल सूर्यवंशी, राजू माधव हनुमंते, अजय श्रीधर सूर्यवंशी, नागेश रमेश हनुमंते, प्रकाशभाऊ हनमंते, सिद्धेश्वर भीमराव गजभारे यांनी परिश्रम घेतले आहे तर यावेळी महिला पुरुषांची मोठ्या प्रमाणात उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!