Tuesday, June 6, 2023
Home करियर युवा कार्यकर्ते सचिन खंदारे यांच्या वाढदिवसानिमित्त विद्यार्थ्यांना शालेय साहित्याचे व फळाचे वाटप -NNL

युवा कार्यकर्ते सचिन खंदारे यांच्या वाढदिवसानिमित्त विद्यार्थ्यांना शालेय साहित्याचे व फळाचे वाटप -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर। कांचननगर ( एकदरा ) ता.जि.नांदेड येथील सामाजिक युवा कार्यकर्ते ,तथा सर्वाच्या सुखदुःखात धावून येणारे युवा नेतृत्व असलेले सचिन मरिबा खंदारे यांचा वाढदिवस साधेपणाने व विविध उपक्रमाने साजरा करण्यात आला.

जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा कांचननगर ( एकदरा ) ता.जि.नादेड येथील शाळेत राष्ट्रीय काँग्रेस पक्षाचे नांदेड शहर जिल्हाध्यक्ष विठ्ठल भाऊ पावडे यांच्या उपस्थितीत विद्यार्थ्यांना शालेय साहित्याचे व फळाचे वाटप करण्यात आले.

वाढदिवसाचे औचित्य साधून विद्यार्थ्यांना वही ,पेन ,पाटीचे वाटप करण्यात आले.यावेळी नांदेड शहर जिल्हाध्यक्ष विठ्ठल भाऊ पावडे , सरपंच गजानन कदम , उपसरपंच रघुनाथ दुधमल वसमत , मुख्याध्यापक, शाळेतील सहशिक्षिक , तसेच चांदू सुर्यतले , साहेबराव धोंगडे ,विशाल धो. देवानंद खंदारे ,सुरज साबळे ,दीपक हिंगोले , आकाश केदारे किरण खंदारे ,ज्योतिबा हिंगोले सतिश खंदारे ,चांदू धोंगडे मित्र मंडळ यांनी शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!