Sunday, June 11, 2023
Home कृषी चक्रीवादळ मुळे विद्युत पोल,झाडे उखडले, घराचे पत्रे देखील उडाले -NNL

चक्रीवादळ मुळे विद्युत पोल,झाडे उखडले, घराचे पत्रे देखील उडाले -NNL

१३ विद्युत पोल पडले तर १८ ठिकाणी वायर तुटले

by nandednewslive
0 comment

बिलोली, गोविंद मुंडकर। बिलोली शहर व परिसरात दुपारी चक्रीवादळ मुसळधार पावसामुळे अनेक झाडे बुडातुन तुटून पडले तर अनेक घरांचे पत्रे उडाले , विजेचे खांब देखील आडवे पडले विजांचा कडकडाट सह जोरदार अचानक आलेल्या पावसामुळे सर्वांचीच धावपळ उडाली. याबाबत प्रशासनाने मात्र अत्यंत निष्काळजीपणाचे दर्शन घडवले. लोकांना मदत करणे तर दूर त्यांच्याशी संपर्क करण्यासाठी टाळाटाळ करण्यात आल्याची तक्रार नागरिकांनी केली आहे.

दि ३० एप्रिल 2023 रोजी दुपारी ढगांचा गडगडाट व विजांचा कडकडाट सह जोरदार पाऊस पडण्यास सुरुवात झाली. त्यामुळे नागरिकांची तारांबळ उडाली . दुपार नंतर अनेक वेळा मुसळधार पावसाने हजेरी लावली. कन्या शाळेजवळील पिंपळाचे झाड पडल्याने कारचे नुकसान झाले.

यावेळी शाळेच्या खोलीचे नुकसान झाल्याचे सांगण्यात आले . शहरातील विविध ठिकाणची सर्व पत्रे उडून घराचे व संसार उपयोगी साहित्याचे नुकसान झाले, बिलोल येथील वादग्रस्त तलाठी यांनी नुकसानीची पाहणी करणे तर दूर संपर्क टाळण्याचे सांगण्यात आले. नायगाव तालुक्यात यापूर्वी त्यास पदावन्न करण्यात आले होते.. शहरात दोन ठिकाणी विजेचे खांब वाकले दुपार पासून शहरातील विज पुरवठा खंडित झाला असून १३ खांब व १८ ठिकाणी तार तुटले आहे जोडणीचे काम सुरू असल्याची माहिती महावितरण चे साहायक अभियंता अनिल ठिकार यांनी माहिती दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!