Sunday, May 28, 2023
Home अर्थविश्व राष्ट्रीय महामार्गावरील गिट्टीच्या ढिगा मुळे अपघात वाढ; संबंधितांवर कारवाई करण्याची मागणी -NNL

राष्ट्रीय महामार्गावरील गिट्टीच्या ढिगा मुळे अपघात वाढ; संबंधितांवर कारवाई करण्याची मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। राष्ट्रीय महामार्गावरील रोडवर मध्येभागी गुत्तेदाराने गोळेगाव पाटी पासून मुखेड कडे जाणाऱ्या रस्त्यावर जागोजागी गिट्टी टाकून ठेवल्याने अनेक दुचाकीस्वारांना त्रास होत असून किरकोळ अपघाताचे प्रमाण वाढत आहेत. अनेक वाहनचालक जखमी झाले असल्यामुळे संबंधितांवर कायदेशीर कारवाई करण्यात यावी अशी मागणी जोर धरत आहे.

नांदेड ते उस्माननगर ,शिराढोण गोळेगांव. बिदर मार्गावरील रोडवर येणारे जाणारे लहान,मोठे वाहनांची वर्दळ असते.या परिसरातील अनेक वाहनचालक रात्री अपरात्री येत असताना मोटारसायकल स्वार जखमी होत आहेत.

नुकतेच शहादत्त महाराज सरेगांव ता.मुदखेड हे गोळेगाव येथे कार्यक्रमासाठी येत असताना मध्यभागी असलेल्या गिट्टीवरून कोसळल्याने जखमी झाले आहेत. यांच्यासारखे अनेक वाहनचालक गिट्टीच्या ढिगामुळे नहाक त्रास भोगावा लागत आहे.गुत्तेदाराने महामार्गावरील रोडवर जागोजागी गिट्टीचे ढिग टाकून ठेवल्याने वाहनचालकांना वाहन चालवताना परेशानी होत आहे. संबधित विभागाने लक्ष देऊन या महामार्गावरील गिट्टीचे ढिग काढून टाकण्यास सांगावें अशी मागणी या परिसरातील चालक,व जखमी चालक यांच्या वतीने होत आहे.

डिवायडरवरील गटुचे काम बोगस – राष्ट्रीय महामार्गावरील उस्माननगर येथील डिवाडरच्या गटूचे अतिशय खराब काम करून गुत्तेदार पळवीत आहे.या डिवायडरवरील गटू फिट बसत नाही.आतमध्ये माल बरोबर न टाकता गटू थातूरमातूर लावून काम पळवित आहेत.कामावर पाण्याचा वापर केलेला नाही.ज्याठिकाणी गटु बसवले आहेत.त्या कामांवर पाणी टाकले नव्हते .कृपा वरूणराजाची त्या डिवायडरवरील गटू ला पाणी लाभले.

थातूरमातूर गटू बसविण्यात येत आहेत.संबधित अधिकारी यांनी लक्ष देऊन काम दर्जेदार करून घ्यावे असी मागणी होत आहे. राष्ट्रीय महामार्गावरील नांदेड ते बिदर मार्गावरील लाखो रुपयांची वृक्षांची तोड करण्यात आली.पण या महामार्गांवर अद्ययावत वृक्ष लागवड करण्यात आली नसल्यामुळे नागरिकांनी नाराजी व्यक्त केली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!