Tuesday, June 6, 2023
Home नवीन नांदेड १ मे महाराष्ट्र दिनानिमित्त सिडको व मनपा सिडको क्षेत्रीय कार्यालय येथे ध्वजारोहण संपन्न -NNL

१ मे महाराष्ट्र दिनानिमित्त सिडको व मनपा सिडको क्षेत्रीय कार्यालय येथे ध्वजारोहण संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। १ मे महाराष्ट्र दिनानिमित्त सिडको नवीन नांदेड येथे प्रशासक भुजंगराव गायकवाड तर मनपाच्या सिडको क्षेत्रीय कार्यालय येथे डॉ. रईसौधदीन शेख यांच्या हस्ते ध्वजारोहण आयोजित करण्यात आला होता.

१ मे महाराष्ट्र दिनानिमित्त सिडको नवीन नांदेड येथील कार्यालय येथे प्रशासक भुजंगराव गायकवाड यांच्या हस्ते तर मनपा सिडको क्षेत्रीय कार्यालय येथे सहाय्यक आयुक्त डॉ .मोहमंद रईसौधदीन यांच्या हस्ते करण्यात आला.

या ध्वजारोहण सोहळ्याला परिसरातील माजी नगरसेविका प्रा. ललिता शिंदे, जेष्ठ नागरिक, बि.आर.मोरे, मुकुंदराव बोकारे,सामाजिक व राजकीय क्षेत्रातील पदाधिकारी , पत्रकार यांनी उपस्थित होते, सिडको कार्यालयाचे लिपीक संकेत गिरी यांच्या सह सुरक्षा रक्षक व सिडको क्षेत्रीय कार्यालय चे कार्यालय अधिक्षक विलास गजभारे, स्वच्छता निरीक्षक किशन वाघमारे, कर निरीक्षक सुधीर बैस, यांच्यासह वसुली लिपीक दिपक पाटील, चव्हाण, आरकुले,यांच्या सह मातृ सेवा आरोग्य केंद्र येथीलकर्मचारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!