Sunday, June 11, 2023
Home सोशल विश्वासू प्रवासी संघटनेचे कार्य प्रशंसनीय – शेखर चन्ने -NNL

विश्वासू प्रवासी संघटनेचे कार्य प्रशंसनीय – शेखर चन्ने -NNL

एस.टी.महामंडळाचे व्यवस्थापकीय संचालकांनी केली बसस्थानकातील कामाची पाहणी

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| एस.टी. महामंडळाचे कार्यकारी संचालक शेखर चन्ने हे नांदेड दौ-यावर आले असून या दरम्यान त्यांनी बसस्थानकाची पाहणी केल्यानंतर विश्वासू प्रवासी संघटनेच्या कामाची प्रशंसा केली. यावेळी उपमहाव्यवस्थापक नितीन मैंद, प्रादेशिक अभियंता श्रावण सोनवणे, वरिष्ठ सांख्यिकी अधिकारी बद्रीप्रसाद मांटे, विभाग नियंत्रक दत्तात्रय कुलकर्णी यांची प्रमुख उपस्थिती होती.

विश्वासू प्रवासी संघटनेच्या शिष्टमंडळाने बुधवारी सकाळी 9 वाजता फ्लोरन्स हाॅटेल येथे व्यवस्थापकीय संचालक शेखर चन्ने यांची भेट घेतली. या शिष्टमंडळात अध्यक्ष शंकरराव नांदेडकर, उपाध्यक्ष कृष्णा उमरीकर, कार्यालयीन प्रमुख हरजिंदरसिंघ संधू, सहसचिव रमाकांत घोणसीकर आदींचा समावेश होता. यानिमित्ताने व्यवस्थापकीय संचालक चन्ने यांनी बसस्थानकातील होत असलेल्या कार्याचे कौतूक केले. विश्वासू प्रवासी संघटनेचे अध्यक्ष शंकरराव नांदेडकर यांचे कौतूक करत पुष्पगुच्छ देवून सत्कार केला.

यानंतर विश्वासू प्रवासी संघटनेच्या वतीने प्रशासनाला मागण्याही करण्यात आल्या. यात प्रामुख्याने बसस्थानकात प्रवाश्यांना पद्धतशीरपणे बसमध्ये चढता-उतरता यावे. यासाठी क्यू पद्धतीची रचना करण्यात यावी, बसस्थानकातील साफसफाई करण्यासाठी कर्मचा-यांच्या संख्येत वाढ करावी. तसेच बसस्थानकातील वाढत्या चो-या लक्षात घेऊन तेथे दोन महिला व दोन पुरूष पोलिसांची नियुक्ती करण्यात यावी. यासह विविध मागण्या करण्यात आल्या. या मागण्यांची दखल घेत शेखर चन्ने यांनी याबाबत संबंधित अधिका-यांना सूचना केल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!