Sunday, June 11, 2023
Home हदगाव राष्ट्रीय पुरोगामी पत्रकार संघाच्या हदगाव तालुका अध्यक्षपदी शेख चांदपाशा -NNL

राष्ट्रीय पुरोगामी पत्रकार संघाच्या हदगाव तालुका अध्यक्षपदी शेख चांदपाशा -NNL

तर नांदेड जिल्हा उपाध्यक्षपदी कॉम्रेड श्यामप्रसाद लाहोटी

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| महाराष्ट्रातच नव्हे तर संपूर्ण देशात कार्यरत असणाऱ्या तथा पत्रकारांच्या मागण्या संदर्भात लढा देत व सर्व सामान्य जनतेच्या मागण्या संदर्भात सुद्धा अहोरात्र प्रयत्न करणाऱ्या राष्ट्रीय पुरोगामी पत्रकार संघाच्या हदगाव तालुका अध्यक्षपदी सामाजिक कार्यकर्ते तथा पत्रकारितेती पत्रकार शेख चांदपाशा यांची निवड जाहीर करण्यात आली तर हदगाव येथील सामाजिक कार्यकर्ते पत्रकारितेतील पितामह म्हणून ज्यांच्याकडे पाहिले जाते असे व्यक्तिमत्व कॉम्रेड तथा ज्येष्ठ पत्रकार श्यामप्रसाद लाहोटी यांची नांदेड जिल्हा उपाध्यक्षपदी निवड जाहीर करण्यात आली.

सदरील निवड ही राष्ट्रीय पुरोगामी पत्रकार संघाचे संस्थापक अध्यक्ष विजयजी सूर्यवंशी, राज्य अध्यक्ष संतोष जाधव यांच्या आदेशानुसार व मराठवाडा कार्याध्यक्ष प्रकाश कोल्हे यांच्या उपस्थितीत नांदेड जिल्हा अध्यक्ष शंकरसिंह ठाकूर यांनी निवडीचे पत्र देऊन त्यांना सन्मानित केले व भावी कार्यास शुभेच्छा दिल्या.

यावेळी जिल्हा कार्याध्यक्ष मारोती शिकारे, जिल्हा उपाध्यक्ष जुनेद शेख, संजय राक्षसे, जिल्हा संघटक सुनील जोशी, जिल्हा महासचिव कलीम शेख, जिल्हा सचिव तुळशीराम लुंगारे, पत्रकार शेख नसिर, नांदेड जिल्हा कोषाध्यक्ष सौ गीता ठाकूर, पत्रकार स्वाती सोनकांबळे, ज्योती कदम, अश्विनी सोनवणे, शोभा खिल्लारे, सविता बेटके, शिवकांता आचेगाये व मनीषा कदम इत्यादी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!