Tuesday, June 6, 2023
Home नांदेड काचीगुडा – बिकानेर दरम्यान विशेष रेल्वेच्या 16 फेऱ्या -NNL

काचीगुडा – बिकानेर दरम्यान विशेष रेल्वेच्या 16 फेऱ्या -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। दक्षिण मध्य रेल्वे ने काचीगुडा ते बिकानेर दरम्यान विशेष गाडीच्या 16 फेऱ्या चालविण्याचे ठरविले आहे. ते पुढील प्रमाणे : –

गाडी क्रमांक  07053 काचीगुडा ते बिकानेर  हि विशेष गाडी काचीगुडा येथून दर 6 मे ते 24 जून दरम्यान दर शनिवारी रात्री 21.30 वाजता सुटेल आणि मेडचल, वाडियाराम, कामरेड्डी, निजामाबाद, बासर  मुदखेड, नांदेड, पूर्णा, बसमत, हिंगोली, वाशिम, अकोला, शेगाव, जळगाव, भुसावळ, मलकापूर, नंदुरबार, सुरत , वडोदरा , गेरतपूर , अहमदाबाद , महेसाणा , पालनपूर , अबू रोड , फलना , मारवाड , पाली मारवाड , लुनी , जोधपूर , गोतान , मेरता रोड , नागौर आणि नोखा मार्गे बिकानेर येथे सोमवारी दुपारी 13.50 वाजता पोहोचतील.

गाडी क्रमांक 07054 बिकानेर – काचेगुडा हि विशेष गाडी बिकानेर येथून दिनांक 09 मे ते 27 जून दरम्यान दर मंगळवारी रात्री 20.15 वाजता सुटेल आणि आलेल्या मार्गाने काचीगुडा येथे गुरुवारी सकाळी 09.40 वाजता पोहोचेल. या गाड्यांमध्ये फर्स्ट एसी , 2 एसी , 3 एसी , स्लीपर आणि जनरल सेकंड क्लास कोच आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!