Friday, June 9, 2023
Home अर्थविश्व स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी गोविंदराव हंबर्डे -NNL

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी गोविंदराव हंबर्डे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेडच्या अध्यक्षपदी गोविंदराव हंबर्डे यांच्यी निवड निवडणुक अधिकारी कार्लेकर यांनी दि. ३ मे रोजी एका झालेल्या बैठकीत बिनविरोध निवड केली असून सचिव पदी संजय सिंह ठाकुर, कोषाध्यक्ष अभय जोशी, उपाध्यक्ष काळबा हणवंते यांच्यी निवड करण्यात आली आहे.

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ पतसंस्थेच्यी ९ एप्रिल रोजी पंचवार्षिक निवडणुक झाली, या झालेल्या निवडणुकीत नांदेड जिल्हा मध्यवर्ती सहकारी बँक संचालक तथा संस्थापक शिवराम लुटे प्रणित कर्मचारी विकास पनलने ११ पैकी ११ उमेदवार बहुमताने निवडून आले, यात शिवराम लुटे, संजय सिंह ठाकुर,गोविंदराव हंबर्डे, हुशार सिंग साबळे, डॉ. संतोष खामीतकर, अभय जोशी, तुकाराम हंबर्डे, काळबा हणवंते,बालाजी शिंदे, हेमलता पाटील, ज्योती चितारे, हे विजयी झाले.

नांदेड जिल्ह्यातील सर्वात मोठया असलेल्या या पतसंस्थेवर स्थापना पासून शिवराम लुटे गटाचे वर्चस्व कायम असुन सध्या २२ वर्ष या संस्थेचे चालू आहे, स्वभांडलावर या पतसंस्थेने सभासदांना दहा लाख रुपये कर्ज, १२ टक्के लाभांश सभासदांना वाटप केले असून सतत स्थापना पासून अ वर्ग दर्जा कायम ठेवला आहे.

दि. ३ मे रोजी निवडणुक अधिकारी कार्लेकर यांच्या अध्यक्षतेखाली झालेल्या बैठकीत चेअरमन पदासाठी झालेल्या निवडणुकीत बिनविरोध गोविंदराव हंबर्डे यांच्यी , तर सचिवपदी संजय सिंह ठाकुर,उपाध्यक्ष काळबा हणवंते कोषाध्यक्ष अभय जोशी यांच्यी बिनविरोध निवड करण्यात आली. निवडी नंतर बिनविरोध निवड झालेल्या पदाधिकारी यांच्ये अभिनंदन जनसंपर्क अधिकारी डॉ. अशोक कदम यांच्या सह सर्व सभासदांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!