Tuesday, June 6, 2023
Home हिमायतनगर अवकाळी पावसामुळे हळद, कांद्याचे मोठे नुकसान; तात्काळ पंचनामा करून भरपाई देण्याची मागणी -NNL

अवकाळी पावसामुळे हळद, कांद्याचे मोठे नुकसान; तात्काळ पंचनामा करून भरपाई देण्याची मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। तालुक्यात गेल्या काही दिवसांपासून सुरू असलेल्या अवकाळी पावसामुळे हिमायतनगर शहर व तालुक्यातील शेतकऱ्यांचे मोठ्या प्रमाणात नुकसान झाले आहे. यात हळद, कांद्याचे मोठे नुकसान झाले असून, नुकसान ग्रस्त मालाचे व पिकाचे पंचनामा करून शेतकऱ्यांना आर्थिक मदत द्यावी अशी मागणी सामाजिक कार्यकर्ते बालाजी बलपेलवाड यांनी केली जाते आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!