Sunday, June 11, 2023
Home नांदेड प्रत्येक शनिवार व रविवारी नांदेड येथील सह दुय्यम निबंधक क्रमांक दोन कार्यालय सुरू -NNL

प्रत्येक शनिवार व रविवारी नांदेड येथील सह दुय्यम निबंधक क्रमांक दोन कार्यालय सुरू -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। कार्यालयीन कामामुळे अनेक नागरिकांना सह दुय्यम निबंधक कार्यालयाशी संबंधित कामे करणे अवघड झाले होते. नागरिकांना सुटीच्या दिवशी सह दुय्यम निबंधक कार्यालयाशी संबंधित कामे करता यावीत यादृष्टीने प्रत्येक शनिवार रविवार सह दुय्यम निबंधक क्रमांक दोन कार्यालय सुरू ठेवण्यात आले आहे. पक्षकारांना सुट्टी घेऊन किंवा आपले महत्त्वाचे काम सोडून दस्त नोंदणीच्या कामासाठी येण्याची आवश्यकता आता राहिली नाही. पक्षकार शनिवार रविवार दस्त नोंदणीचे कामकाज करून घेऊ शकतील.

ही सुविधा देताना सह दुय्यम निबंधक नांदेड क्रमांक दोन हे कार्यालय आता दर सोमवार मंगळवारी बंद राहणार आहे. तथापि दर सोमवार मंगळवारी दोन दिवसासाठी नांदेड शहरातील सह दुय्यम निबंधक कार्यालय एक व तीन हे जनतेसाठी खुले राहणार आहे. ही कार्यालये सोमवार ते शुक्रवार सुरू राहणार आहेत.

पक्षकारांना सोमवार ते शुक्रवार या कार्यालयीन कामकाजाच्या दिवशी म्हणजे विशेषतः दस्त नोंदणीच्या कामी नोकरीनिमित्त किंवा इतर कारणांमुळे कार्यालयात येणे शक्य होत नाही. त्यासाठी त्यांना सुट्टी घेऊन किंवा आपले निगडीचे कामे बाजूला ठेवून दुय्यम निबंधक कार्यालयात यावे लागते. या सर्व बाबींचा विचार करून नोंदणी विभागाने नोंदणी महानिरीक्षक व मुद्रांक नियंत्रक महाराष्ट्र राज्य पुणे यांच्या आदेशान्वये ज्या महानगरपालिका क्षेत्रात एकापेक्षा जास्त सामायिक क्षेत्रासाठी दुय्यम निबंधक कार्यालय आहेत, त्या कार्यालयांपैकी काही कार्यालय नोंदणीच्या व इतर कामासाठी दर शनिवार रविवारी देखील सुरू ठेवण्याचा निर्णय घेतला असल्याचे दुय्यम निबंधक कार्यालयाच्यावतीने कळविण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!