Friday, June 9, 2023
Home क्रीडा जिल्हा स्तरीय पुरुष व महिला वरिष्ठ गट ॲथलेटिक्स मैदानी स्पर्धेचे नांदेड येथे आयोजन नांदेड -NNL

जिल्हा स्तरीय पुरुष व महिला वरिष्ठ गट ॲथलेटिक्स मैदानी स्पर्धेचे नांदेड येथे आयोजन नांदेड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। जिल्हा हौशी ॲथलेटिक्स संघटना नांदेड यांच्या तर्फे व महाराष्ट्र ॲथलेटिक्स संघटना पुणे यांच्या मान्यतेने नांदेड येथे दि.10 मे 2023 रोजी सकाळी 7.00 वाजता स्वामी रामानंदतीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ ज्ञानतीर्थ परिसर , विष्णुपुरी नांदेड येथील मैदानावर जिल्हास्तरीय 18 वर्ष आतील,20 वर्ष आतील तसेच २० वर्षाच्या वरील पुरुष व महिला वरिष्ठ गटातील जिल्हास्तरीय मैदानी ॲथलेटिक्स स्पर्धेचे आयोजन व राज्यस्तरीय स्पर्धेच्या निवड चाचणीचे आयोजन करण्यात आल्याची माहिती जिल्हा संघटनेचे सचिव प्रलोभ कुलकर्णी यांनी दिली .

राज्यस्तरीय स्पर्धा दि 21 ते 23 मे 2023 या कालावधीत पुणे या ठिकाणी संपन्न होणार आहेत . स्पर्धेसाठी येताना खेळाडूंनी सोबत नाव नोंदणीसाठी एक फोटो , मुळ १० वी ची सनद , मूळ जन्म दाखला नगरपालिका किंवा ग्रामपंचायत, आधार कार्ड प्रत्येक क्रिडा प्रकारासाठी १०० रु शुल्क व प्रथम नोंदणी शुल्क १५० रु घेऊन उपस्थित राहावे. राज्यस्तरीय व राष्ट्रीयस्पर्धेसाठी किमान कामगिरी पात्रता प्राप्त करणाऱ्या खेळाडूस पुढील स्पर्धेत सहभागी होता येईल.

तसेच AFI ची नोंदणी करणे आवश्यक आहे. सोळा वर्षाखालील खेळाडूंनी या स्पर्धेत भाग घेऊ नये. स्पर्धा निरीक्षक म्हणून योगेश थोरबोले सचिव उस्मानाबाद जिल्हा ॲथलेटिक्स संघटना हे उपस्थित राहणार आहेत. तरी जिल्हयातील 100, 200,400, 600, 800, 5000 ,10 की. मी. धावणे, 20,30 कि.मी. चालणे तसेच गोळा फेक भाला फेक , थाळी फेक , हातोडा फेक, लांब उडी, तिहेरी उडी, रिले, क्रॉस कंट्री, या प्रकारामध्ये भाग घेणाऱ्या खेळाडूनी जास्तीत जास्त संख्येने व आवश्यकत्या तयारीनिशी उपस्थित राहावे.

असे आवाहन नांदेड जिल्हा हौशी ॲथलेटिक्स संघटनेचे अध्यक्ष राजे खंडेराव देशमुख पळशीकर ,उपाध्यक्ष डॉ . अर्जुन मापारे, डॉ दि.भा. जोशी, डॉ उमेश भालेराव, जिल्हा क्रिडाधिकारी नादेड राजेश्वर मारावार, ॲथलेटिक कोच शिवकांता देशमुख, नारायण सूर्यवंशी, कुमार कुलकर्णी , अमरीक सिंघ वासरीकर , अविनाश रामगिरवार ,महेंद्र कुडगुलवार , प्रशांत जोशी , राजेश तिवाड़ी, किशोर पाठक , विनोद गोस्वामी, प्रवीण साले, शारदा कदम, सुरेश पद्मावार, रूपाली कुलकर्णी, किरण कुलकर्णी, भगवान नागरगोजे, विष्णू पुर्णे, प्रा. अमृत जाधव, वैभव दमकोडवार , डी . डी . चव्हाण , मुजाजी काकडे, सविता पतंगे , महेमुदा खान , लक्ष्मण फुलारी, बालाजी भवानकर, संतोष सोनसळे, संतोष आणेराव, ज्ञानेश्वर सोनसळे, शेख शब्बीर , संतोष वाकोडे, बालाजी गाडेकर,गोविंद पांचाळ, कांचन मस्के, रविकिरण क्षीरसागर, विजय गव्हाणे , डॉ. महेश जाधव , शेख गाँस शेख शादुल,शरद कपाटे, गंगाधर हबर्डे , दिनेश उमरेकर, ज्ञानेश्वर कोडलांडे , नंदू जाधव , सिद्धोधन नरवाडे, आदी पदाधिकारी यांनी केले आहे अधिक माहितीसाठी व नाव नोंदणीसाठी 8625021219 /9421819020 / 8623005600 / 75884 30145 या भ्रमणध्वनी क्रमांकावर संपर्क साधावा असे आवाहन करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!