Sunday, May 28, 2023
Home नवीन नांदेड बळीरामपूर ग्रामपंचायत अंतर्गत प्रभाग क्रमांक १व ६ मध्ये १५० घरांना पाणीपुरवठा -NNL

बळीरामपूर ग्रामपंचायत अंतर्गत प्रभाग क्रमांक १व ६ मध्ये १५० घरांना पाणीपुरवठा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नांदेड तालुक्यातील सर्वात मोठया असलेल्या बळीरामपूर ग्रामपंचायत अंतर्गत प्रभाग क्रमांक १ व ६ मधील १५० कुंटूबातील घरांना १५ व्या वितआयोग निधीतून दुतर्फा पिण्याच्या पाईन लाईन टाकून पाणीपुरवठा ८ मे पासून सुरूवात संरपच प्रतिनिधी मुन्ना पांचाळ व उपसरपंच यांच्या उपस्थितीत करण्यात आली, यावेळी गेल्या अनेक वर्षांपासून प्रतिक्षेत असलेल्या महिला व पुरुष यांनी आनंद व्यक्त केला.

गेल्या अनेक वर्षांपासून बळीरामपूर ग्रामपंचायत अंतर्गत प्रभाग क्रमांक १ व ६ मधील जवळपास १५० कुटुंब पाणीपुरवठा योजना पासून वंचित होते, अखेर संरपच सौ. रेणुका इंद्रजित पांचाळ व उपसरपंच नागेश वाघमारे , व सदस्य यांनी पाठपुरावा करून या प्रभागात १५ व्या वित आयोग निधीतून १५० कुंटूबांना पिण्याच्या पाण्याचा सोय उपलब्ध करून दिली आहे. या पाणी पुरवठा योजना शुंभारभ संरपच प्रतिनिधी मुन्ना पांचाळ यांच्या उपस्थितीत करण्यात आला. पाणी टंचाई व ऐन उन्हाळ्यात पाणी पुरवठा सुरू झाल्याने संरपच व उपसरपंच व ग्रामपंचायत सदस्य यांच्ये प्रभागातील पुरूष महिला यांनी अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!