Tuesday, June 6, 2023
Home करियर डॉ. गफार कार्लेकर यांची तंटामुक्ती तालुका अध्यक्ष पदी निवड -NNL

डॉ. गफार कार्लेकर यांची तंटामुक्ती तालुका अध्यक्ष पदी निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर।तालुक्यातील मौजे कारला (पि) येथील सामाजिक कार्यकर्ते सर्वांच्या सुखा दुःखात सामील होणारे व वाद-विवाद मिटवण्यासाठी सतत प्रयत्न करणारे सर्वधर्म समभाव मानणारे डॉ. अब्दुल गफार कार्लेकर यांची एकमताने तंटामुक्ती समिती तालुका अध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली आहे.

ते मौजे कारला (पि) गावचे सतत दुसऱ्यावेळेस बिनविरोध तंटामुक्ती तालुका अध्यक्ष आहेत. गावातील विकासासाठी व वाद विवाद मिटवण्यासाठी गोरगरीब गरजू, लाचार, निराधारांना ते नेहमी मदत करतात त्यांनी शेकडो वाद विवाद मिटवण्यासाठी प्रयत्न केले आहेत. तालुक्यात चोरी,दकैतीची वाढ झाली असता जिल्ह्यात सर्वप्रथम सतत स्वतः पुढाकार घेऊन चार महिने त्यांनी गस्त चालू केल्यामुळे चोरीचे सत्र थांबले होते हाच आदर्श डोळ्यापुढे ठेऊन तालुक्यातील इतर गावात सुद्धा गस्त चालू करण्यासाठी त्यांनी मोलाचा सला दिला होता ते उत्तम वक्ते ,कवी आहेत त्यामुळे त्यांनी आतापर्यंत एक हजार लग्न सोहळ्याचे सूत्र संचलन केले आहे.

त्यांच्या कामाचा आढावा घेऊन पोलीस निरीक्षक – भुसनर, पोलीस निरीक्षक – सेवानिवृत्त भगवान कांबळे यांनी त्यांची नियुक्ती करून त्यांचा सत्कार केला आहे.या निवडीमुळे आमदार – माधवराव पाटील जवळगावकर,रफिक शेठ,गणेशराव शिंदे,संदीप पळशीकर, परमेश्वर गोपतवाड ,रामभाऊ सूर्यवंशी , शुभास राठोड डॉ. घोडगे पो. उपनिरीक्षक देवकते , चोधरी,कुलकर्णी ,राठोड, मलानभाई ,शंकरराव पाटील,गजानन कदम,रोशन धनवे ,नागोराव चव्हाण, मारोतराव लूमदे,जनार्दन ताडेवाड ,सूर्यवंशी गुरुजी ,सोपानराव बॉम्पिलवर, वैजनाथ चप्पलवाड,सुनील घोडगे,रामेश्वर यमजलवड,गजानन मिराशे, दत्ता चींतलवड,आनंदराव सूर्यवंशी, राजू ढानके, संजय गोखले,मारोतराव ढाणके, अंगत सुरोशे पत्रकार… यांनी अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!