Monday, May 29, 2023
Home नायगाव जगत‌्गुरु नरेंद्राचार्यजी महाराज संस्थानच्या वतीने २४ तास मोफत रुग्णवाहिका अंबुलन्सचा उद्या नरसीत लोकार्पण सोहळा -NNL

जगत‌्गुरु नरेंद्राचार्यजी महाराज संस्थानच्या वतीने २४ तास मोफत रुग्णवाहिका अंबुलन्सचा उद्या नरसीत लोकार्पण सोहळा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। जगत‌्गुरु नरेंद्राचार्यजी महाराज संस्थानच्या वतीने रामतीर्थ पोलिस ठाण्याअंतर्गत नरसी पोलीस चौकी येथे आज दि.१३ मे रोजी सकाळी साडेनऊ वाजता प्रमुख मान्यवरांच्या उपस्थितीत राज्य महामार्गावरील अपास्तग्रस्तांसाठी २४ तास मोफत रुग्णवाहिका अंबुलन्सचा लोकार्पण सोहळा संपन्न होणार असून या सोहळ्याला तालुक्यातील सर्वंच समाजबांधवांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहावे अशी विनंती नायगाव तालुका स्व- स्वरूप संप्रदाय सेवा समितीच्या वतीने करण्यात आले आहे.

अनंत श्री.विभुषित जगतगुरु रामानंदाचार्य श्री स्वामी नरेंद्रचार्यजी महाराज संस्थानच्या वतीने अध्यात्मिक कार्यक्रमा बरोबरच देहदान,वृक्षारोपण, स्वच्छता अभियान,व्यसनमुक्ती,अल्पभूधारक शेतकऱ्यांना शेतीसाठी उपयुक्त साहित्य,रक्तदान शिबीर असे अनेक समाज उपयोगी उपक्रम दर महिन्याला राबविण्यात येत असतात त्याअनुषंगाने राज्य महामार्गावरील वळन रस्त्यावर अनेक अपघात होऊन अपघातग्रस्ताना वेळेवर दवाखान्यात दाखल करण्यासाठी अंबुलन्स वेळेवर पोहोचतं नसल्याने अनेकांचे जीव गमवावे लागत आहे.

नांदेड – हैदराबाद व लातुर – निझामाबाद राज्य महामार्गावरील मुख्य चौक असलेल्या नायगाव तालुक्यातील नरसीफाटा येथे आज दि.१३ मे रोजी सकाळी साडेनऊ वाजता प्रमुख मान्यवरांच्या उपस्थितीत राज्य महामार्गावरील अपास्तग्रस्तांसाठी २४ तास मोफत रुग्णवाहिका अंबुलन्सचा लोकार्पण सोहळा संपन्न होणार असून परीसरातील सर्वंच समाजबांधवांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहावे अशी विनंती नायगाव तालुका स्व – स्वरूप संप्रदाय सेवा समितीच्या वतीने करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!