Tuesday, June 6, 2023
Home करियर रितूल भावसार दांडगे सीबीएससी बोर्ड परीक्षेत ९५ टक्के गुण घेऊन उत्तीर्ण -NNL

रितूल भावसार दांडगे सीबीएससी बोर्ड परीक्षेत ९५ टक्के गुण घेऊन उत्तीर्ण -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नागार्जुना पब्लिक स्कूल नांदेडची विद्यार्थिनी रितुल अनिरुद्ध भावसार (दांडगे ) हिने नुकत्याच जाहीर झालेल्या दहावीच्या सीबीएससी बोर्ड परीक्षेत ९५ टक्के गुण संपादन करून विशेष प्राविण्य प्राप्त केले आहे .

विशेष म्हणजे रितूल भावसार हिने कसल्याही प्रकारची खाजगी शिकवणी न लावता स्वबळावर हे यश मिळविले. भविष्यात नवी दिल्ली येथील एम्स येथून वैद्यकीय शिक्षण पूर्ण करण्याची तिची जिद्द आहे.

नागार्जुना पब्लिक स्कूलचे संचालक केशव गड्डम, मुख्याध्यापिका शैला पवार , प्रदीप पवार, संगमकर सर ,सौ अनुपाल कौर सौ संगीता संगमकर ,सौ मोहिनी कान्हेगावकर , सुब्रमण्यम दिक्षीत , अवधूत गिरी ,करुणा लाठकर , दीपक खंडगावकर , सौ मनीषा पाटील ,रवी सोनकांबळे ,मनोज महाजन , गणेश श्रीरामवार , वडील अनिरुद्ध दांडगे व आई सौ .दीपा दांडगे यांच्या मार्गदर्शनाखाली अध्ययन करून सदर गुण संपादन केलेले आहेत.

रितुल ही येथील ज्येष्ठ पत्रकार कै.नृसिंह दांडगे यांची नात असून दै .प्रजावाणीचे उपसंपादक अभयकुमार दांडगे यांची पुतणी आहे . रितूलच्या या यशाबद्दल तिचे सर्व स्तरातून अभिनंदन होत आहे .

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!