Sunday, June 11, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको ब्लॉक काँग्रेस कमिटीच्या वतीने कर्नाटक काँग्रेस विजयाचा जल्लोष -NNL

सिडको ब्लॉक काँग्रेस कमिटीच्या वतीने कर्नाटक काँग्रेस विजयाचा जल्लोष -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। कर्नाटक राज्यामध्ये अखिल भारतीय काँग्रेस पक्षाने कर्नाटक विधानसभेच्या १३६ जागा जिंकून विजय संपादन केला. बद्दल सिडको वाघाळा शहर ब्लॉक काँग्रेस कमिटीच्या वतीने छत्रपती शिवाजी महाराज चौक मेन रोड सिडको येथे दि.१३मे रोजी सायंकाळी छत्रपती शिवाजी महाराजांच्या पुतळ्याला पुष्पहार अर्पण करून परिसरात सिडको भागातील काँग्रेस कार्यकर्त्यांनी फटाक्यांच्या आतिषबाजीने, ढोल ताशांच्या गजरात, पेढे वाटून कर्नाटक विजयाचा आनंद साजरा केला.

यावेळी सिडको ब्लॉक काँग्रेस कमिटीचे अध्यक्ष विनोद कांचनगिरे, माजी नगरसेवक प्रा.अशोक मोरे, युवा नेते उदय देशमुख, माजी नगरसेविका डॉ.करुणा जमदाडे, उद्धव ठाकरे गटाचे साहेबराव मामीलवाड, कामगार सेनेचे जिल्हा प्रमुख ब्रिजलाल उगवे, संभाजी ब्रिगेडचे विभागीय अध्यक्ष संकेत पाटील, दीपक भरकड, नांदेड जिल्हा अल्पसंख्यांक आघाडीचे उपाध्यक्ष शेख लतीफ, आहात खान पठाण, मोहम्मद नुरूद्दीन, भी. ना. गायकवाड, संतोष कांचनगिरे, किशनराव रावणगावकर, नारायण कोलंबीकर,प्रा. डॉ. रमेश नांदेडकर, राजू लांडगे,देविदास पाटील संजय कदम, विश्वनाथ शिंदे, प्रल्हाद गव्हाणे, दिगंबर मुंडकर,वैजनाथ माने, काशिनाथ गरड, पंढरीनाथ मोटरगे, शेख मोईन लाटकर, देविदास माने, केरबा माने, रामराव जावरे, एस. के. बसवंते, सेख ईसुफ, निवृत्ती कांबळे, पंढरीनाथ रोडे, भुजंग स्वामी, आनंदा गायकवाड, आनंदा वाघमारे, शिवाजी गंगातीरे, अक्षय मुपडे, प्रभू ऊरुडवड, भगवान जोगदंड, स्वप्नजीत पाताळे, एस.के. उदंडे, सायलू अडबलवार, सौ. सुनिता राठोड, सौ.अनिता गजेवार, सौ,कविता चव्हाण,सौ. विमलबाई चित्ते,सौ. देबडवार, सुनंदा बेर्जे, यांच्यासह असंख्य कार्यकर्त्यांची उपस्थिती होती. या कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन व आभार प्रदर्शन प्रा. शशिकांत हटकर यांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!